Ask Có ít thời gian buổi đêm, Captcha!

Status
Not open for further replies.
Muốn giỏi thì phải biết đâm đầu vào rủi ro, rủi ro càng cao thì khả năng khá lên và tiền càng tăng. Suốt ngày đâm đầu vào các dự án dễ thì chẳng bao giờ giỏi lên được. Và sau đây mình xin được trân trọng giới thiệu cho các bạn newbie dự án pix, dự án nổi tiếng về độ khó của code và rủi ro ban nick -3$ đau thấu lồng ngực. Đảm bao sau 1 thời gian -$ liên tục các bạn sẽ thành 1 pro captcha thứ thiệt.
------------------------------------Hãy nhanh chân đến với pix ngay hôm nay để ngày mai ko nuối tiếc !!!------------------------------------
Newbie như em mà gặp ba trợn như bác, sợ tới già :) đã ngơ ngơ bác còn đánh đòn tâm lý.

Mời bạn đến với GGS !!! Dự án dễ vãi dễ, pay vãi pay, hiện nay đang là dự hot nhất trong giới captcha. Rất đông mem mmo4me tham gia dự án này và đều có nhận xét tốt, về tương lai ko xa có thể là dự án kiếm bộn tiền nhất và dễ nhất !!!
http://mmo4me.com/threads/gogetsome...u-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/
Bên cạnh đó là các dự án như
Captchatyper

MEGA

Fasttyper

KolotiBablo

Tất cả các dự án này đều có ưu điểm và khuyết điểm khác nhau nhưng tóm lại là đều ăn đứt dự án Pix cùi bắp cực kỳ cùi bắp !!! :confused:

Đừng nghe những gì anh ấy nói, hãy làm ngược lại những gì anh ấy nói.
PIX là ngon nhất, để làm phải đầu tư , tầm 150-200k,

Haha lộ rồi thì đánh bài ngửa luôn. Đúng vậy chính em là kẻ 2 mang, là kẻ ăn cây táo rào cây sung, với trí tuệ tuyệt đỉnh của mình em đã lừa được rất nhiều newbie và oldmem sang các dự án khác để giảm tải cho server pix khiến cho chính mình kiếm được rất nhiều tiền. Đúng vậy !!! em đã chuẩn bị kỹ các thủ đoạn rồi dùng nó để PR cho những dự án có nhiều ưu điểm như GGS nhằm hút khách. Bên cạnh đó em còn dùng hành vi dọa dẫm tàn nhẫn mem pix đừng hy vọng vào dự án để họ có thể đi chỗ khác chơi và em ở lại 1 mình kiếm cơm. Thật ko thể phủ nhận được tội lỗi và sai lầm to lớn đó... Giờ đây em thấy mình hối hận đến cùng cực, e rằng lấy cái chết cũng ko rửa sạch được vết nhơ trên người. Do đó em khẩn thiết mời mọi người về lại dự án pix. Mấy ngày hôm nay dự án thoáng lắm, đánh 1 mình cũng buồn, captcha nhiều gõ ko kịp toàn làm em timeout. Nào !!! mọi người lại cùng về pix nào !!! Cùng nhau chúng ta lại kiếm tiền !!!
http://mmo4me.com/threads/p-i-x-cap...h-l-o-a-d-cua-p-i-x-25-09-2013.127965/page-25

thừa cơm, Châu quỳ đón chào bạn

:( giờ nói thật lòng cũng ko ai tin là sao ta...

một lần bất tín vạn lần bất tin, hôm nay đi GATO ông này chơi

Rôm rả quả để em nghiên cứu dần, Thánh ở trên xoay như chong chóng, chả biết đường mô lần.
Khuyên thật bạn hãy làm pix đi.

có $ đầu tư thì cố mua lấy 1 group nhỏ, mua proxy, còn không thì cạp thuê, có 1 số G bao proxy đó

Các bác thấy hay like em phát, ko thì dislike càng hay

có $ đầu tư thì cố mua lấy 1 group nhỏ, mua proxy, còn không thì cạp thuê, có 1 số G bao proxy đó
Bác giải thích hộ em, proxy là gì với, vì là newbie nên e nghĩ trước mắt đi làm thuê cái đã ạ.

Bác giải thích hộ em, proxy là gì với, vì là newbie nên e nghĩ trước mắt đi làm thuê cái đã ạ.

giải thích đơn giản: pix giới hạn 1 máy tính chỉ được đăng nhập 2 acc, proxy dùng để qua mặt nhà mạng, mỗi một proxy như một máy tính khác => càng nhiều proxy thì càng đăng nhập được nhiều và load được càng nhiều hình ảnh. Ko có giới hạn proxy thế nên muốn log bao nhiêu acc cũng được. Kỷ lục trong mmo4me có bác đăng nhập đến 150 acc vào một ngày pix xấu trời !!!

Proxy đó mình phải mua à, chi phí thế nạo ạ!

proxy la de tạo địa chỉ IP ảo. pix chỉ cho 1 IP làm 2 tài khoàn thôi, phải dùng proxy mới làm nhiều tài khoản đc,

giải thích đơn giản: pix giới hạn 1 máy tính chỉ được đăng nhập 2 acc, proxy dùng để qua mặt nhà mạng, mỗi một proxy như một máy tính khác => càng nhiều proxy thì càng đăng nhập được nhiều và load được càng nhiều hình ảnh. Ko có giới hạn proxy thế nên muốn log bao nhiêu acc cũng được. Kỷ lục trong mmo4me có bác đăng nhập đến 150 acc vào một ngày pix xấu trời !!!

qua mặt pix chứ ko phải nhà mạng, nhà mạng liên quan j ở đây, giải thích ba láp, edit đi ko là ăn gạch

Proxy đó mình phải mua à, chi phí thế nạo ạ!

free cũng có
mua cũng có
tùy vào khả năng, proxy free mà có chỗ lấy ít người biết thì cũng ko kém hàng mua
loại mua thì có nhiều loại
loại rởm
8$ 350 proxy
14$ 1000 proxy
loại bình dân
8$ 70 proxy
loại xin
7$ 10 proxy
10$ 10 proxy
nên dùng loại 7$ 10 proxy ấy
tham khảo ở đây
http://mmo4me.com/threads/mua-proxy-cua-http-cheapprivateproxies-org-nhan-triet-khau.129134/

có nhu cầu mua ủng hộ theo ref mình nhá ( các thánh khác đừng bảo em tiếp thị cho mình nhá)
linh ref của mình

cố cày đủ money mà làm offer ,nhưng mỗi lần cạp được 1 phút thì lại nhát,vào pix hay qlink đi bạn

_qua mặt pix chứ ko phải nhà mạng, nhà mạng liên quan j ở đây, giải thích ba láp, edit đi ko là ăn gạch
loại rởm
_8$ 350 proxy
_nên dùng loại 7$ 10 proxy ấy

_À thì nhầm !!! nhưng ko edit vì bạn trích dẫn thế kìa thì sửa làm gì ??? Ăn gạch cũng tốt, nó sẽ giúp mình trưởng thành hơn.
_8$/350 proxy là loại dởm sao ??? Mình kiếm được 6 củ 1 tháng là nhờ nó đó => 6 củ cũng là dởm đối với bạn !!! Ừm ...
_newbie thì nên dùng 7$/10 proxy à :) giàu gớm nhỉ ??? đại gia chăng ??? Mà đại gia thì cạp làm gì, lấy tiền đi chơi có phải tốt không :D

_À thì nhầm !!! nhưng ko edit vì bạn trích dẫn thế kìa thì sửa làm gì ??? Ăn gạch cũng tốt, nó sẽ giúp mình trưởng thành hơn.
_8$/350 proxy là loại dởm sao ??? Mình kiếm được 6 củ 1 tháng là nhờ nó đó => 6 củ cũng là dởm đối với bạn !!! Ừm ...
_newbie thì nên dùng 7$/10 proxy à :) giàu gớm nhỉ ??? đại gia chăng ??? Mà đại gia thì cạp làm gì, lấy tiền đi chơi có phải tốt không :D
Thớt phán được vài câu chuẩn, new như e có 7$ thì đã ngon rồi.!

Tùy bạn thôi, bạn cứ xem các o tốp tình hình load là biết, dàn ID của bác doivodoigame là biết, từ page 22 trở lại đây thôi
time out
blocked
Loading hàng loạt
theo dõi kỹ bạn sẽ thấy những ID phía trên sớ luongj ở status chênh với ID phía dưới rất nhiều, là vì do ID nào bị lỗi bác ấy login ra, ròi login thêm vào đẻ đạt speed
ở #474 cũng nói nên điều đó blocked, comnect, ID chính là 2 ID phía trên thì 200 code, trong khi những ID phí duois có 50
Tổng số cạp trên 2k mà ỏ bên danh sách ID chua đến 1k6, chứng tỏ có rất nhiều ID đc login ra, và thêm vào

Rất tiếc vi bạn doivodoigame đã bị vinasoi

Vãi soi !!! có để ý luôn chủ yếu là vào ban ngày và buổi tối không ??? Toàn do antitimeout của soft XD (bubu chả bị cái timeout này, lỗi là lỗi luôn và rất ít lỗi) còn lúc server pix ko ổn định đến cả IP chính còn bị dis mấy phát. Ko lẽ IP chính dis cũng là do có kẻ ăn trộm được IP của tui rồi log vào sao ??? Nói chung không phải tự dưng mọi người đều hỏi proxy tui mua ở đâu ? Bởi vì proxy tôi tốt nên mọi người mới hỏi nơi tôi mua, chứ ở ngoài kia có bao nhiêu người bán proxy và quảng cáo proxy vô cùng chất lượng đấy, sao ko hỏi họ mà lại đi hỏi tôi ??? Tôi có bán proxy đâu o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week