Bounty Cơ hội nhận 10$ CHZ - Quiz Sàn Binance - Learn and Earn với CHZ Quiz

zingface

Junior
Reactions
57
MR
0.003
Hoàn tất bài kiểm tra để có cơ hội nhận 10 USD tiền CHZ, chỉ cần hoàn tất 3 câu hỏi đơn giản trong bài quiz dưới đây. Chúc mọi người may mắn ;)
link: https://docs.google.com/forms/d/1Ezx9eohHxodxkug4QIZzQP5KDWkJF2Ia8Q9NiKZiXhM

đáp án:
1. 8,888,888,888
2. FC Barcelona, AS Roma, and Paris Saint-Germain
3. Gzira, Malta

chúc ae giàu sang ú ụ :))

Attachments

119.3 KB · Views: 99
Đang giữ 300K CHZ lúc 0.015. Qua nay ko bay nỗi chán quán. :(

xin chào đại gia :popo_boss:
Giữ SRM 1.7 bác à, mà ngu ngu lại chốt lãi non, all in toàn bộ CHZ.

Sốđó là gìđâu với mấy bác trên này. :( Nhưng mà toàn bộ tài sản mìnhđó, :(

Đang giữ 300K CHZ lúc 0.015. Qua nay ko bay nỗi chán quán. :(
mình thì 30k chz à mà mua lúc 0.017 lỗ sm, may mà còn sol bay bù lại, chz nghe nói sắp bay chờ thôi, ko nên bỏ hết trứng vào 1 giỏ

mình thì 30k chz à mà mua lúc 0.017 lỗ sm, may mà còn sol bay bù lại, chz nghe nói sắp bay chờ thôi, ko nên bỏ hết trứng vào 1 giỏ
Đợt rồi bày vẻ hóng hớt đc chút thông tin nên mới mạnh dạn như vậy bác à. Đang đau đầu. Hôm nào cũng lên hóng để chốt out sớm :(
Ngon không bác? Hold ăn đc ko nhỉ?

Đợt rồi bày vẻ hóng hớt đc chút thông tin nên mới mạnh dạn như vậy bác à. Đang đau đầu. Hôm nào cũng lên hóng để chốt out sớm :(
Ngon không bác? Hold ăn đc ko nhỉ?
tự quyết định thôi, nếu bác ko lỗ nhiều thì cắt 50% vốn ra kiếm kèo khác ngon hơn, btc bay mà chz nó cứ đứng mãi, btc sụp 1 cái là nó rớt theo liền, kèo thì tìm trên các nhóm fb đó, theo dõi nhóm coin98 nhiều kèo ngon, đừng fomo quá.

tự quyết định thôi, nếu bác ko lỗ nhiều thì cắt 50% vốn ra kiếm kèo khác ngon hơn, btc bay mà chz nó cứ đứng mãi, btc sụp 1 cái là nó rớt theo liền, kèo thì tìm trên các nhóm fb đó, theo dõi nhóm coin98 nhiều kèo ngon, đừng fomo quá.
Ừa, mình cũng vì theo nhóm đó nên mới tự tin vô á. Kết Admin Cường trần với team của him

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom