• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Có hội nào chiến IOS không

thế làm nguyên dãy iphone nhỉ :( mình android ko chơi dc
Hiện nay IP 3GS 8GB Giá thị trường khoảng 3tr. Mua về chiến cái này khoảng 1 tháng liên tục thì có thể lấy lại vốn rồi
Nhưng phải chiến tư duy và đổi MAC liên tục thì mới đủ credit.

Điều bất lợi là khi các bạn bán lại amazon giftcard thường giá rẻ hơn với giá trị thực. Nên khi chiến phải tính rủi ro về việc này...

Cái này đổi MAC xong cài app lại điểm vẫn lên ngon lành huh các bác :binhsua33:
Vẫn ngon lành. Mình có 1 cái IP3 vẫn chiến ok. Nhưng khi đổi MAC nhớ khởi động máy lại để reset địa chỉ mới

Vẫn ngon lành. Mình có 1 cái IP3 vẫn chiến ok. Nhưng khi đổi MAC nhớ khởi động máy lại để reset địa chỉ mới

Thx bác, để em chiến thử kiếm ít tiền ăn cơm dạo này đi làm phụ hồ cực wá. Nhưng mà có cần xóa game lun kô vậy bác? :binhsua09:

Last edited by a moderator:
Thx bác, để em chiến thử kiếm ít tiền ăn cơm dạo này đi làm phụ hồ cực wá. Nhưng mà có cần xóa game lun kô vậy bác? :binhsua09:

Phụ hồ mà xài IP chắc mình cũng phụ hồ

Khi test game nào xong remove games đó. Sau đó đổi địa chỉ MAC xong cài lại nhé....

Anh em test thử phần mềm này để chiến trên PC

iPadian là một ứng dụng mã nguồn mở và tương thích tốt với các phiên bản Windows

Sau khi tải về và giải nén, ta được thư mục Ipadian, bạn nhấp đôi chuột vào file iPadian.exe để kích hoạt ứng dụng mà không cần cài đặt. iPadian sử dụng các file Flash .swf trong thư mục Ipadian để làm thành một giao diện iPad với kích cỡ toàn màn hình Windows của bạn.

Các icon ứng dụng được sắp xếp trong giao diện iPadian trong rất đẹp mắt, với hiệu ứng chuột khi chạm rất sinh động. Trong như bạn đang sử dụng trực tiếp trên nền iOS vậy. iPadian cung cấp các ứng dụng đa phương tiện cần thiết dựa trên nền web và Flash như Photoshop Online, Google Plus, Twitter, iNote, Youtube,...

Ngoài ra, bạn có thể thêm các ứng dụng khác bằng cách Click chuột vào icon Apps Store, một giao diện khác sẽ mở ra. Các ứng dụng sẽ được sắp xếp theo các danh mục, khi chọn được một ứng dụng ưng ý, bạn click chọnInstall để bắt đầu cài đặt. Sau khi cài đặt xong, icon ứng dụng sẽ hiển thị tại tab Dash. Hộp ứng dụng bên phải màn hình là các ứng dụng được sử dụng nhiều nhất.

iPadian chỉ là một ứng dụng giả lập iPad với sự kết hợp của ứng dụng web và Flash nên chưa hoàn toàn giống với "hàng thật". Tuy nhiên, đây là một ứng dụng thử nghiệm, hy vọng sắp tới ta sẽ được thử nghiệm các phiên bản khác thú vị của ứng dụng này.

tý mua con ip5 chiến thử cái coi :binhsua08:

Anh em test thử phần mềm này để chiến trên PC
Điên à? Ko thấy ghi flash à? =))
Nên nhớ iOS là HĐH "đóng"
Ko phải "mở" như Android mà giả lập :|

Hội mình ai cần thêm app thì nói em, em share cho mà chiến nha )
tổng cộng cả thảy khoảng 45 apps và site đó nha

Giá : giới thiệu tên app/site 50$/app + 30% thu nhập của các bác hàng tháng.

Định ăn cướp để sống hà trùi.

- - - Updated - - -

Điên à? Ko thấy ghi flash à?
Nên nhớ iOS là HĐH "đóng"
Ko phải "mở" như Android mà giả lập

Ông bạn này nói chuyển nè, không dùng giả lập được đâu, kể cả chạy hệ điều hành Mac trên máy ảo (chạy trên pc) cũng không đuơc luôn >>>> Tỉnh ngủ thôi, mai ra Phong vũ ôm một cái về kiếm tiền thôi!

Hội mình ai cần thêm app thì nói em, em share cho mà chiến nha =)))
tổng cộng cả thảy khoảng 45 apps và site đó nha :)

Giá : giới thiệu tên app/site 50$/app + 40% thu nhập của các bác hàng tháng. :)

thằng này từ đâu chui zô mà hô cái giá hơn cắt cổ ng ta thế chời ;)). $50 đã ngả ngửa, thêm 40% thu nhập tháng... =))=)) :dam:
Ông bạn này nói chuyển nè, không dùng giả lập được đâu, kể cả chạy hệ điều hành Mac trên máy ảo (chạy trên pc) cũng không đuơc luôn >>>> Tỉnh ngủ thôi, mai ra Phong vũ ôm một cái về kiếm tiền thôi!
sợ restart liên tục sau 1 tháng nó lại die cái dt vơí giá 3tr là hàng cũ nữa :(

thằng này từ đâu chui zô mà hô cái giá hơn cắt cổ ng ta thế chời ;)). $50 đã ngả ngửa, thêm 40% thu nhập tháng... =))=)) :dam:

sợ restart liên tục sau 1 tháng nó lại die cái dt vơí giá 3tr là hàng cũ nữa :(

sợ die thì kêu ta ta có nguồn iphone cũ hàng at&t sll :binhsua10:

Hội mình ai cần thêm app thì nói em, em share cho mà chiến nha =)))
tổng cộng cả thảy khoảng 45 apps và site đó nha :)

Giá : giới thiệu tên app/site 50$/app + 40% thu nhập của các bác hàng tháng. :)
Cha nội này bên tinhte mà. Ông này bên đó chửi dân MMO4 dữ lắm mà qua đây Anh Em ngọt sớt :binhsua10:

:binhsua06: SellPP ui ! vào coi nè ! :)) Bữa ta bảo lập hội iOS ko tin.
iOS thì ko có giả lập :) Chiến thì ổn định. Thu nhập khoảng 1tr/ tháng :) làm tàn tàn ngày vài phút.
Vụ đổi Mac gì ko ăn thua nhé :D Đổi cả UDID còn ko ăn thua :)) Căn bản là toàn bộ app down về đêu bị lưu info trên máy chủ hết :)
Còn chuyện giả lập thì thánh nào làm đc pm cho em xin 1 chân đệ tử :)

Lập hội chiến cái này solo là chính. Ai ở TP HCM muốn chơi thì pm yahoo nhé :binhsua50:
Ah quên ai có thiết bị sau thì mới có giá 1tr/tháng nhé : Iphone 4 trở lên, Ipad 2 tro len (2 là tot nhất - ai khùng thì xài 3), Ipod gen 4 (Mac thì chưa thử). Nên cài version 5.1 còn tệ lắm cũng là 5.0.

iOS thì ko có giả lập :) Chiến thì ổn định. Thu nhập khoảng 1tr/ tháng :) làm tàn tàn ngày vài phút.
Vụ đổi Mac gì ko ăn thua nhé :D Đổi cả UDID còn ko ăn thua :)) Căn bản là toàn bộ app down về đêu bị lưu info trên máy chủ hết :)

Lập hội chiến cái này solo là chính. Ai ở TP HCM muốn chơi thì pm yahoo nhé :binhsua50:
Ah quên ai có thiết bị sau thì mới có giá 1tr/tháng nhé : Iphone 4 trở lên, Ipad 2 tro len (2 là tot nhất - ai khùng thì xài 3), Ipod gen 4 (Mac thì chưa thử). Nên cài version 5.1 còn tệ lắm cũng là 5.0.
ios 6.1 nổi ko ta còn 20 con hàng ship mới về nè :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

ios 6.1 nổi ko ta còn 20 con hàng ship mới về nè :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

:binhsua146: càng cao càng tốt. con hàng nào ? có mới nói nhá :binhsua146:
:binhsua02: nếu dám thì 20 con đấy tháng cũng đc ít nhất 5 củ

ios tớ có tầm 30app hiện đang chiến, 1 tháng tầm 5-10tr gì đấy:binhsua10:, nhưng bỏ rồi qua chiến android đang ngon ngày 40-50$ thôi:binhsua09:

3GS ko dc 1tr à :(
.................................

ios tớ có tầm 30app hiện đang chiến, 1 tháng tầm 5-10tr gì đấy:binhsua10:, nhưng bỏ rồi qua chiến android đang ngon ngày 40-50$ thôi:binhsua09:
:binhsua104: mai share tớ nhá. Tại bên android tớ ko rành nên chiến đc có chừng 700-1k$ 1 tháng thôi... h tập chiến iOS đỡ 1k-1k5 /tháng vậy

pm inbox vài app đi pro :))

vậy thì chiến cho nhanh kẻo nát :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom