Cơ Hội kiếm 10 Triệu trong 1 ngày

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001
Hiện đang có người trả 10 triệu cho ai tìm đc con chó Cưng Tên Là Vịt !
Ai sống gần phố Vọng Hà nội thì mau mau săn Event Kìa :))

Nguồn : Zing

khó ah nha tìm dc nó chắc nhọc lắm hên xui ah

:m042 bỏ thi đi tìm vịt ( chó tên vịt ) thui
m/

chả hiểu chủ nân con chó bị bệnh gì .Ở đây ai cũng gọi là chó . chỉ có chủ nhân nó gọi là vịt

:)) tìm đc rồi đem trả lại nó bảo em viết thừa vài số 0 :)) =))

chả hiểu chủ nân con chó bị bệnh gì .Ở đây ai cũng gọi là chó . chỉ có chủ nhân nó gọi là vịt

Thì chắc tin vịt oài

Thế bác đã nghe ai chửi kon mèo là: "Mẹ con chó mèo này" chưa???? =)) Nghe xong sững sờ, 1 lúc sau mới hiểu. =))

:-s , hum qua vừa ăn bữa chó chặt xong X_X

Bó tay. Nhưng bạn moneyandmoney nói nó vào quán thịt cầy thì chưa chắc đúng đâu. Có người mà tinh mắt là người ta bắt lại nuôi rồi. Có khi ra tìm ở chỗ bán chó là tìm được đấy. 10m kìa, mau lên! :D

mình đã tìm dc nó rồi hiện nó đang ở tp biên hòa -đồng nai .chả hiểu thế nào mà từ hà nội nó văng ra tận đây. Ai biết nhà chủ nó pm mình:binhsua80: =))

ak mình ở 22 phố vọng luôn , hôm qua đi đường thấy con chó giống vậy đá phát bay thẳng vào quán thịt cầy rồi thì phải

Vậy ai ăn 10 triệu vào bụng rồi? :D

Tiếc ghê mình ở hồ chí minh
bạn ở HCM à, ra HN mà săn được con chó này cùng đủ du ngoạn HN vài ngày lại có được đi mấy bay nữa chứ tiền thưởng đủ đi du lịch đó. Nhiệt tình thì tham gia đi
:binhsua146:

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

bạn nỡ đá mất 10 triệu của người khác rồi. HIC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week