New Cơ hội khởi nghiệp mới từ 50.000 ( Công ti SHS mới thành lập - Tuyển Ref nào - Tặng 8000đ cho mỗi ng

toiyeummo4vn

Newbie
Reactions
55
MR
0.000

DỰ ÁN KHỞI NGHIỆP, TẠO VỐN VÀ LÀM GIÀU MỌI LÚC, MỌI NƠI HOẶC NGAY TẠI NHÀ CHỈ VỚI 50 000 ĐỒNG CÙNG SÀN THƯƠNG MẠI TRỰC TUYẾN LAMGIAU24H.VN

Bạn đang có khát vọng làm giàu, mong tạo ra nhiều của cải, vật chất, đem lại sự thịnh vượng cho bản thân ?
Bạn khao khát cơ hội học hỏi những kiến thức để giúp bản thân phát truyển và làm giàu từ những người thành công?
Hay đơn giản bạn muốn có một công việc làm thêm để tăng thu nhập? Đó là những mơ ước, mong muốn cháy bỏng của của bạn?
Nhưng bạn đang bế tắc trong vấn đề về kinh nghiệm, vốn, thời gian và cơ hội ?
Và bạn vẫn chưa tìm được cách để gỡ bỏ nó . Hãy giành thời gian với dự án LAMGIAU24H.VN . Tôi tin chắc bạn sẽ có câu trả lời và giải pháp cho riêng mình !

Lưu ý: hoa hồng kiếm được có thể rút bất kì lúc nào về ngân hàng và không qui định mức tối thiểu

Bạn nào đăng kí và kích hoạt xong để lại mã số thẻ thanh toán tại topic này để mình chuyển lại hoa hồng 8000đ cho bạn nha!

Chi tiết tại: www.lamgiau24h.vn

Mã số giới thiệu: 120504102

Thông tin về công ti
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI TRỰC TUYẾN SBS VIỆT NAM
SÀN THƯƠNG MẠI TRỰC TUYẾN WWW.LAMGIAU24H.VN
Địa chỉ: 170 Hào Nam, Q Đống Đa, TP Hà Nội
Giấy phép kinh doanh số: 0105818515
Điện thoại: 043 550 1189, Fax: 043 514 663, Hotline: 0977 20 3399
Email: [email protected]
Website: www.lamgiau24h.vn

Chắc là giời thiệu web và kiếm view rồi!
Đọc xong chả hiểu chủ topic nói gì.
Vào xem, thử qua bước đăng ký thì cũng chẳng thấy ID của người giới thiệu đâu.

ĐỀ NGHỊ XÓA TOPIC

ĐỀ NGHỊ XÓA TOPIC

120504102 là mã số giới thiệu của mình. Các bạn đăng kí thành viên thường tại www.lamgiau24h.vn thì chưa cần mã số giới thiệu. Khi nào đóng 50k để nâng cấp lên thành viên bạc thì mới cần mã số giới thiệu.
Lưu ý: phải nâng cấp lên thành viên bạc, hoặc vàng , kim cương thì mới có thu nhập từ việc giới thiệu. Hoa hồng qui định tại trang web

Đây đúng là kiểu đa cấp rồi!
Đóng 50k xong được gì nữa không, hay đi thuyết phục người khác reg+đóng 50k thì mới được $?

Last edited by a moderator:
Đi vào rồi lại đi ra mà chẳng biết đây là cái j mà giàu từ 50k:binhsua87:

đi vào rồi lại đi ra mà chả biết đây là cái rì

Mã số giới thiệu: 120504102

Thôi rồi, đa cấp quá, haiz.

ĐỀ NGHỊ XÓA TOPIC

120504102 là mã số giới thiệu của mình. Các bạn đăng kí thành viên thường tại www.lamgiau24h.vn thì chưa cần mã số giới thiệu. Khi nào đóng 50k để nâng cấp lên thành viên bạc thì mới cần mã số giới thiệu.
Lưu ý: phải nâng cấp lên thành viên bạc, hoặc vàng , kim cương thì mới có thu nhập từ việc giới thiệu. Hoa hồng qui định tại trang web

Đây là 1 hình thức kinh doanh thương mại điện tử đang rất phổ biến và phát triển mạnh mẽ hiện nay! Tuy nhiên thì tùy vào từng công ty cũng như chính sách kinh doanh của họ mà lựa chọn công ty phù hợp! Có lẽ anh em MMO khá lạ lẫm với hình thức này nên chủ topic bị ném đã dữ quá!

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Mấy hình thức này em cũng thấy không hợp lắm với bản thân nên không tham gia được anh ạ!

Đây là 1 hình thức kinh doanh thương mại điện tử đang rất phổ biến và phát triển mạnh mẽ hiện nay! Tuy nhiên thì tùy vào từng công ty cũng như chính sách kinh doanh của họ mà lựa chọn công ty phù hợp! Có lẽ anh em MMO khá lạ lẫm với hình thức này nên chủ topic bị ném đã dữ quá!

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Mấy hình thức này em cũng thấy không hợp lắm với bản thân nên không tham gia được anh ạ!

Cậu này nói có lý.
Chủ thớt nên viết lại 1 bài khác, cho nó phù hợp với dân MMO.
Bài của cậu hiện tại, dễ bị cho là dụ người ta vào đầu tư đa cấp!

1 dạng kinh doanh đa cấp nữa, thôi em lượn đây :)

:D, thương mại điện tử kiểu việt nam. trước đây đã có rất nhiều site của việt làm rùi. có tổ chức, có đào tạo pr kinh lắm, nhưng nói chung không khá được. cứ ở lại với ace room mình lại có tí $.

Mẹ ơi,giọng giống hệt mấy bác bán hàng đa cấp chém gió......

Việt Nam còn lạ lẫm chứ nước ngoài thì các công ti kiểu này nhiều lắm

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Cậu này nói có lý.
Chủ thớt nên viết lại 1 bài khác, cho nó phù hợp với dân MMO.
Bài của cậu hiện tại, dễ bị cho là dụ người ta vào đầu tư đa cấp!

ngày xưa em học văn toàn thi lại nên dốt văn, mong các bác thông cảm

sặc mùi đa cấp. Muốn nghe giọng điệu như thế này các bác cứ tìm đến BHIP GLOBAL, Oriflame, Amway ... :)). Nghe tụi nó chém còn ác hơn nữa :))

ủa zo đây rồi mềnh làm cái giề để giàu dc nhể,ko lẽ ngồi nhìn nhau nuốt nước miếng :binhsua94:

Việt Nam còn lạ lẫm chứ nước ngoài thì các công ti kiểu này nhiều lắm

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

ngày xưa em học văn toàn thi lại nên dốt văn, mong các bác thông cảm

Nói chung nếu không phải tính chất đa cấp thì bạn nên edit lại bài viết,viết thế này không ai dám bỏ tiền và công sức ra để thử đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom