Analysis Cơ Hội Hành Động Cho Các Bạn Thực Hành Affiliate Trước Ngày 2/10/2013

Status
Not open for further replies.

onlysata

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Insuree Balance
0

Thông Báo : Xin lỗi Bạn đã đến muộn Chương trình này đã đóng cửa sau 2/10/2013
nhưng bạn đừng hối tiếc nếu bạn thực sự quan tâm tới affiliate marketing bạn có thể pm mình skype : onlysata để được nhận vào nhóm Đào Tạo Miễn Phí Affiliate cho NewBies.

một số bạn bày tỏ sự hối tiếc khi khuyến mãi 75% qua đi nên mình quyết định
nếu bạn mua host với coupon 50% giảm giá gia hạn mãi mãi hàng năm , và mua qua link mình giới thiệu mình vẫn bonus như bên dưới nhé .
@ Tony Nguyen

Chương Trình Đồng Hành Cùng NewBies

Có nhiều bạn đã pm mình qua skype ngỏ ý muốn học hỏi cách chơi cũng như kinh nghiệm về affiliate , và mình nhận thấy khó khăn chung của các bạn là tiền đâu tư cho Hosting , Theme và các plugin , công cụ seo trả phí . chính vì thế hôm nay nhân dịp stablehost mở đợt khuyến mãi khủng giảm 75% cho tất cả các gói và tăng băng thông lên Unlimit tức là không giới hạn về Băng Thông tức là chỉ 17$ bạn có ngay một hosting chất lượng để chơi affliate .

mình tạo thêm một cơ hội cũng như khuyến khích các bạn đến với hình thức kiếm tiền với Affiliate Marketing mình sẽ hướng dẫn các bạn chơi affiliate với Amazon bằng một số video , bài viết và hỗ trợ các bạn Theme trả phí Shopperpress + 3 key dùng cho 3 site ( bonus sau 45 ngày dùng host ) , Các plugin seo , Và công cụ seo ( IMSLAVE LINK BLASTER PRO) ...
Cần thiết để Chơi Amazon khi các bạn tiến hành mua host trên stablehost theo link giới thiệu của mình .

Thể lệ tham gia như sau :
1) Đăng kí mua hosting tại Stablehost
Nhập Coupon code : COMEBACKANDSAVE ( để giảm 75% )

Các Bạn muốn gói giảm 50% trọn đời ?
Để nhận được chương trình khuyến mại đặc biệt này, bạn hãy làm theo hướng dẫn sau:
1. vào stablehost.com
2. Trong trang khuyến mại, bạn thực hiện chọn gói hosting cần đăng ký cùng với thời gian sử dụng. Như ví dụ trên là gói STABLE (unlimit hết) trong 1 năm.
3. Nhập mã coupon : USYEARLY vào ô Promotional Code và thanh toán. Có thể dùng PayPal.

ngoài ra các bạn thích dùng hosting và tên miền của Godaddy có thể đăng kí theo hai link sau
bạn mua hosting theo link Godaddy hosting để dc giảm 50%
mua domain theo link Godaddy domain chỉ 5.99 $ / .com
2) pm mình qua email : [email protected] hay skype : onlysata với nội dung :
Họ Tên :..................... ( họ tên dùng thanh toán trên Stablehost )
email thanh toán nếu thanh toán qua paypal .
ngày giờ thanh toán thành công khi mua host trên Stablehost

Chú ý : Thời gian diễn ra trương trình "Đồng Hành Cùng NewBies" là trước ngày 2/10/2013 cũng là lúc Stablehost chấm dứt khuyến mãi 75% .

nếu chưa biết chọn tên miền nào cho phù hợp thì pm mình .

Với một số bạn chưa rõ về Hình Thức này có thể tham khảo bài viết "
Hướng dẫn kiếm tiền tự động với amazon bằng theme Shopperpress dành cho người tiếng anh chưa giỏi"

Last edited:
mình mua host giảm 75% còn 3.95$/month ah cậu
là hơn 1$/ 1 tháng chứ

các bạn chơi affiliate thì lên chọn gói Shared Stable từ 12 tháng trở lên "12 Month Price - $5.70 USD"

sau khi giảm 75% là chỉ còn đúng 17$ các bạn tiết kiệm được 51$

sau khi vào stablehost các bạn có thể thấy ngay giao diện như bên dưới , làm theo như hình nhé

Các Bạn chơi affiliate thì nên chọn gói Shared stable trên 12 tháng nhé

Nếu các bạn mua tên miền ở chỗ khác thì chọn "I will update my nameservers on an existing domain Or I will register a new domain." nhé

Last edited:
thật sự thì coupon rất hấp dẫn, và chương trình của bác cũng rất hấp dẫn nhưng đang đắng đo nên mua coupon giảm 75% hay coupon giảm giá 50% mãi mãi đây bác ạ. cảm ơn sự nhiệt tình của bác với anh em aff nhé.

thật sự thì coupon rất hấp dẫn, và chương trình của bác cũng rất hấp dẫn nhưng đang đắng đo nên mua coupon giảm 75% hay coupon giảm giá 50% mãi mãi đây bác ạ. cảm ơn sự nhiệt tình của bác với anh em aff nhé.
nếu $ có nhiều thì nên chơi 50% mãi mãi

$ không có nhiều nên mới đắng đo đó bác ạ, có gì em mua IMSLAVE LINK BLASTER PRO bên 50k bác nhé, à mà cái vụ Long Tail Pro sao rồi nhỉ.

$ không có nhiều nên mới đắng đo đó bác ạ, có gì em mua IMSLAVE LINK BLASTER PRO bên 50k bác nhé, à mà cái vụ Long Tail Pro sao rồi nhỉ.
Long Tail Pro bạn cần thì mình gửi tặng bạn một bản , khi nào cần pm mình

stable host xai ngon ko bác :oops::oops::oops:

stable host xai ngon ko bác :oops::oops::oops:
mình chạy khoảng hơn chục site vẫn oke đó bạn . bạn lưu ý là gói của mình là gói Shared stable nhé

Lúc biết đến thì hết mất KM rồi :(
nếu bạn mua host với coupon 50% giảm giá mãi mãi cũng được , nếu mua qua link mình giới thiệu mình vẫn bonus như trên nhé .

anh onlysata ơi em muốn mua cái tool bằng thẻ đt được ko anh
Tốt nhất là mua qua paypal hay visa thì được bonus nhiều hơn , nến ko có thì mua tạm qua thẻ điện thoại cũng dc

Tam thời Close theo yêu câu bạn chủ thread.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom