Có hay không chuyện mod cấu kết với memb có bảo hiểm scamer của memb ?

Có hay không chuyện mod cấu kết với memb có bảo hiểm scamer của memb ?

• Có ? Tôi tin là có chuyện này .

Votes: 16 72.7%
  • Không . Tôi nghĩ mod forum này rất trong sạch =)) ^_^

Votes: 4 18.2%
  • Tôi trung lập ! Vì tôi sợ thế lực mạnh :))

Votes: 1 4.5%
  • Tôi không sợ thế lực mạnh nhưng tôi không giám ra mặt =))

Votes: 1 4.5%
  • Tôi không có ý kiến gì vì tôi là một trong số đó ^_^

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    22
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Có chung suy nghĩ với bạn Chuchung.
Mình còn biết mấy 4r có 1 tập đoàn Mod, Adm scam nữa cơ. Member mới vào nhìn thấy confirm , show hàng ầm ầm mà toàn là verifed , mod confirm nên tin tưởng giao dịch, sent tiền xong thì bị banned acc luôn :D
Trong 4rum này mình thực sự chỉ hay giao dịch với linhdung1991, cuong763 , duongnd1980 và tcl_vietnam
Còn lại ko tin bố con bác nào cả. :D
ngươi k tin ta hã.....:(

Hiện tại thì mình nghĩ vấn đề này khá nhạy cảm, nên có một topic private để thương lượng, bạn @ChuChung nên inbox anh Shin trước để bàn bạc, không nên tạo topic public như thế này để vote hay gì hết . Vì :

- Mất hòa khí

- Làm giảm sự uy tín của forum , bài này sẽ được index lên gg, vậy nếu newbie nhìn thấy thì như thế nào ?

Nhận định của mình là thế

Việc lập Poll như vầy có phù hợp ko Smod @Tranau90 @animax1991 @legialoc o_O
Ơ hay ! Trong quy định của group có nhắc đến tầng lớp nào đc quyền lập poil ! Không phải memb nào cũng lập đc ! Chính vì vậy memb nào có quyền lập đều có thể lập ! Hình như từ vetifi trở lên là đều có quyền lập hết :D Huống hồ nó lại ở box chat và hoàn toàn vô hại ! Chỉ là 1 topic thăm dò ý kiến :p

Thấy bình thường ko có gì là đá xéo hay gì hết. Cái này trưng cầu ý kiến a e để lấy tiếng nói chung. Chứ giờ ngay cả EX BH 10Tr mà cũng scam thì ko dám tin ai nữa =))

Dù ở bất cứ topic nào cũng vậy! Khi nói đến BQT thì cần proof rõ ràng, không muốn nói gì thì nói!

@ChuChung có proof chứng minh được MOD cấu kết với member có bảo hiểm để SCAM thì inbox mình! Topic có tính nhạy cảm, không proof chứng minh!

Topic closed chờ xử lý của @Shin. Vì member có bảo hiểm!

Ơ hay ! Trong quy định của group có nhắc đến tầng lớp nào đc quyền lập poil ! Không phải memb nào cũng lập đc ! Chính vì vậy memb nào có quyền lập đều có thể lập ! Hình như từ vetifi trở lên là đều có quyền lập hết :D Huống hồ nó lại ở box chat và hoàn toàn vô hại ! Chỉ là 1 topic thăm dò ý kiến :p
Chào bạn,
Trong Box BQT Admin @Shin có đề cập việc lập Poll.
Và theo cách hiểu của tui thì trường này của bạn là không được phép.
Nếu tôi là Mod quản lý Box này thì chắc chắn Poll sẽ bị gỡ kèm comment nhắc nhở người lập.
Không biết Tmod @Trung_Peter và Mod @fujisan2000 suy nghĩ thế nào !?

@ChuChung Chào bạn ,

Mình ko biết như thế nào , nhưng đây là box thư giãn chat chit chém gió , nếu bạn có mâu thuẫn gì hoặc thắc mắc gì mời qua đúng box để đóng góp ý kiến !

Topic closed !

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week