Airdrop Cơ chế lách gleam khi làm airdrop ???????

MrHieu93

Newbie
Reactions
1
MR
0.048
Các bác cho e hỏi là:
E cheat gleam 200 acc bằng tay nhưng đều bị ko tính ref, là vấn đề do đâu ạ, e vẫn chưa hiểu rõ cái cơ chế quét của Gleam ra sao. E có đổi mác máy, có dùng dcom thay đổi 1 nick 1 lần. Hay do ip nó bẩn ạ

Các bác cho e hỏi là:
E cheat gleam 200 acc bằng tay nhưng đều bị ko tính ref, là vấn đề do đâu ạ, e vẫn chưa hiểu rõ cái cơ chế quét của Gleam ra sao. E có đổi mác máy, có dùng dcom thay đổi 1 nick 1 lần. Hay do ip nó bẩn ạ
Mình cũng bị giống bạn và chưa khắc phục được. Có người nói do bị trùng ip do số lượng cheat tại khu vực mình hoạt động nhiều nên mình bỏ d.com, chuyển sang dùng proxy thì cũng nát rồi. Nản thật sự.

Mình cũng bị giống bạn và chưa khắc phục được. Có người nói do bị trùng ip do số lượng cheat tại khu vực mình hoạt động nhiều nên mình bỏ d.com, chuyển sang dùng proxy thì cũng nát rồi. Nản thật sự.
proxy bác đi mua hả

Các bạn cứ đâm đầu hết vào airdrop à. Thế thì bảo sao nó không nát được.
trùng ip do số lượng cheat tại khu vực mình hoạt động nhiều nên mình bỏ d.com, chuyển sang dùng proxy thì cũng nát rồi. Nản thật sự.

Mỗi ông cày vài trăm acc bảo sao nó không nát :D

Check trình duyệt bạn có sạch không nhé, Gleam không không detect địa chỉ MAC mà chỉ detect IP và fingerprint browser nếu cả 2 đều sạch thì sẽ ăn ref.

Các bác cho e hỏi là:
Theo ý kiến của ae trong group telegram cheat gleam thì đa phần các ip 4g của Viet Nam bị blacklisted, giờ nếu muốn cheat thì phải dùng ip nước ngoài, or dùng nguồn ip ít người dùng, về phần máy thì dễ nhiên phải fake all cho an toàn, muốn nhanh và miễn phí thì dùng gologin offline profile, nhưng phải biết biết setting sao cho chống detect. Nếu không sẽ bị invalid

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom