Ask CÓ cách nào tránh del k ???

Thế thì chụp đi =)) không dám show với đời mà đi đâu cũng bô bô khoe khoang =)) hãy chứng minh là mình không bị mắc bệnh hoang tưởng đi =))

Dạ thôi , e xin lui vào hậu trường chờ ăn cam với quít xong show 1 thể :)) sợ a quá đi mất , e k dám comment với a nữa đâu ạ . Tạm biệt a

bác bebebe em có biết bác ấy, PRO SEO giấu mặt đó các bợn :D
Ko biết kinh doanh j mà lớn lắm, ở nhà Phú Mỹ Hưng, sướng! Em đang cố gắng dc nhu bác ấy @.@
@bác 3B: Nghe ông anh em bảo hình như bác kinh doanh mấy cái khách sạn lận phải hem ;)) thời gian đâu chơi PTU ~^^~

bác bebebe em có biết bác ấy, PRO SEO giấu mặt đó các bợn :D
Ko biết kinh doanh j mà lớn lắm, ở nhà Phú Mỹ Hưng, sướng! Em đang cố gắng dc nhu bác ấy @.@
@bác 3B: Nghe ông anh em bảo hình như bác kinh doanh mấy cái khách sạn lận phải hem ;)) thời gian đâu chơi PTU ~^^~

Who r u ? :binhsua95:

hum bữa em lên đà lạt chơi ở khách sạn, ông anh em nói là hotel của bác :D
nếu đúng vậy thì e biết bác rồi :D có gì mình ra yh nói chuyện cho vui, mong đc làm quen với bác ~^^~

hum bữa em lên đà lạt chơi ở khách sạn, ông anh em nói là hotel của bác :D
nếu đúng vậy thì e biết bác rồi :D có gì mình ra yh nói chuyện cho vui, mong đc làm quen với bác ~^^~

Ok bạn , hotel Trang Anh đó là của người họ hàng của mình . Số 1 Hồ Tùng Mậu Đà Lạt City :) Cơ sở của mình ở TP . Đà Lạt bữa mới đi chơi với hội motor Vip của TP ra đó :) hội Yellow Team . sáng chủ nhật mình hay với mấy ông anh ra cafe Me'lani ở New World tán dóc lắm . Toàn xe trên 30k/con :)) mình chỉ có 5 con thôi =)) ko dám so bì . Nãy giờ đang ngủ nên comment muộn . Yh : [email protected] .

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:25 PM ----------

bác bebebe khủng nhỉ hèn gì toàn đi chơi với mấy e chân dài :(

Đang chơi chung hội với cha nội Công , chủ doanh nghiệp motor Thành Công :)) là bạn trai cũ của Đinh Ngọc Diệp :)) Có luôn cha nội Sơn ( vua nhạc sến VN )

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

hihi, ổng bảo có vợ rầu mà, chụp ảnh tống tiền đê:binhsua157:

Tống tiền mà đc :))

48x12=567
96x12=1152
-------------
TB : = 859.5 $/day ==> hehe ông bebe này chắc giờ đang top 1 FSN rùi ! anh em pm xin ít $ mà xài kìa ! cứ mạnh dạn PM inbox ông nhanh đê ! càng nhìu PM càng có nhìu cơ may ăn tiền !
Lão ý top 2 ko phải top 1 . :binhsua06:

Hey e zai , để bà con chọi gạch a nào :)) a đang chờ gạch xây nhà :))

Ý bác là Ngọc Sơn hả ? nếu đúng thì là thần tượng của em đó :binhsua53:

để cái dấu ngoặc là nói rõ ra rồi ông bạn :D Thôi mình té , mất công lại bảo show proof vớ vẩn gì đó nữa . Mệt :)) miệng đời nói sao chả đc

để cái dấu ngoặc là nói rõ ra rồi ông bạn :D Thôi mình té , mất công lại bảo show proof vớ vẩn gì đó nữa . Mệt :)) miệng đời nói sao chả đc

bác cứ lấp la lấp lửng :binhsua41: dù sao đến hôm nay mới biết bác là 1 cao thủ , trước tưởng chỉ bình thường hay đi spam tuyển reff :binhsua94:

đi xin anh hai hungzindo của mày đi ;))

Gì đấy. Sao tự dưng lại nói thế? Tôi cũng là người mua VPS của bác ấy, thấy tốt thì bảo tốt thôi, tôi cũng ăn cam chứ mỗi mình các ông chắc

đề nghị show proof mấy em chân dài đê ! hehe có hình xxx thì càng tốt ! cho anh em chiêm ngưỡng gái VIP nó tròn méo thế nào !

thiệt k vậy leo ? mod là cấm được chém gió nhá !

Last edited by a moderator:
đề nghị show proof mấy em chân dài đê ! hehe có hình xxx thì càng tốt ! cho anh em chiêm ngưỡng gái VIP nó tròn méo thế nào !

thiệt k vậy leo ? mod là cấm được chém gió nhá !

Show gì ông , mình ko có gì đề show cả :binhsua90: chân dài thì có đấy :binhsua146: nhưng mà ko thể show đc :binhsua36: Lộ hàng hết :binhsua149: Im lặng là vàng :binhsua149: Kết thúc ở đây nhé , mất công bà con vào lại chọi gạch mình nữa . Khổ quá :binhsua24:

hehe thế hôm nào đẹp trời tui chạy lên SG cafe với bác bác show private nhá hehe !

Bạn đến thì mình trốn :))

mía nó ! lần đầu tiên bị FSN Del file ! mà nó lại del ngay loạt file đang Download cao mới chết chứ ! mịa nó làm thu nhập giảm mất 1 nửa ! tổ cha mấy thằng đi report ! đây là chiêu k ăn được thì đạp đổ nổi tiếng của VN ta và China đây mà !
Sáng ra ngủ dậy, mới kiểm tra thấy bị del hết gần 2k files, hic, tất cả công sức từ trước đến nay đi tong, huhu. Tình hình này chắc bỏ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,906
172,992
Latest member
igo88one

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week