Ask CÓ cách nào tránh del k ???

mía nó ! lần đầu tiên bị FSN Del file ! mà nó lại del ngay loạt file đang Download cao mới chết chứ ! mịa nó làm thu nhập giảm mất 1 nửa ! tổ cha mấy thằng đi report ! đây là chiêu k ăn được thì đạp đổ nổi tiếng của VN ta và China đây mà !

eo oi bác sao tệ thế, 1 tiếng co 96 sale thoi hả, e chẳng hiểu sao 1h co 200 sale:binhsua121:

Moa
cac bac noi dung lam
moi ngay dang kiem tien ngon
nay vao thay del het bao nhieu file
buon vkl, co gan 20usd ma ca 2 tuan no chua thanh toan, day la no da del mot so file roi
chan filesonic va wupload lam roi
bua no
anh em nen quay lai fileserve khi con chua muon hjc

nửa tiếng 1-2 sale, 1 tiếng 2-4 sale, 24 tiếng 48-96 sale, ôi bầu trời ôi bao vị thần...

48x12=567
96x12=1152
-------------
TB : = 859.5 $/day ==> hehe ông bebe này chắc giờ đang top 1 FSN rùi ! anh em pm xin ít $ mà xài kìa ! cứ mạnh dạn PM inbox ông nhanh đê ! càng nhìu PM càng có nhìu cơ may ăn tiền !

48x12=567
96x12=1152
-------------
TB : = 859.5 $/day ==> hehe ông bebe này chắc giờ đang top 1 FSN rùi ! anh em pm xin ít $ mà xài kìa ! cứ mạnh dạn PM inbox ông nhanh đê ! càng nhìu PM càng có nhìu cơ may ăn tiền !

Xin đc nhiều chia mình 1 ít nhé =))

miễn bàn . . .

48x12=567
96x12=1152
-------------

zậy là bebebe nắm trùm rồi =))

bebebe show proof ho cai =)) dung co ma thung rong keu to. ( neu show thi chup fullscreen nha) =))

Dạ e chọi gạch a ơi :binhsua94: đừng nhằm e mà chọi nữa , khổ quá :binhsua53: mà lỡ chọi thì e chụp luôn :binhsua95:

E thì chỉ mong $ nó ko giảm là mừng rồi :binhsua17: k dám show với đời , dạ e xin hết , e sợ rồi ạ :binhsua117: .

Thế thì chụp đi =)) không dám show với đời mà đi đâu cũng bô bô khoe khoang =)) hãy chứng minh là mình không bị mắc bệnh hoang tưởng đi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week