Có cách nào kiểm tra code AMZ đã được nạp vào tài khoản nào không ạ?

bantraibk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là hôm nay mới gd với 1 bạn khoảng 9 gc amz (mỗi gc 10$) mà được báo lại trong đó có 3 gc của featurepoint đã được sử dụng:(.
Cái gc cuối cùng mình cũng mới đổi hôm qua nên mình ko biết lỗi của trang featurepoint hay của mình ko kiểm tra kỹ nữa nên tính lên đây hỏi bạn nào rành ạ.
Cho mình hỏi có cách nào check xem cái gc đó được sử dụng cho tài khoản nào và được sử dụng lúc nào không ạ??
Xin cảm ơn rất nhiều và chúc 1 ngày valentine vui vẻ^^

Chat vs sp amz hỏi mới biết nhé. Mà nghe đâu FP hay trả code xài r lắm:eek:

Chat vs sp amz hỏi mới biết nhé. Mà nghe đâu FP hay trả code xài r lắm:eek:
featurepoint nó toàn trả gc đã xài nhé :D thằng app này giờ chơi chó lắm
Trang này cũng lớn mà chơi kỳ vậy ta:(, làm mình mất uy tín quá, lần sau bán code của thằng này chắc phải check kỹ, freemyapp với app nana có bao giờ bị vậy đâu:(
đăn gkys đại 1 acc --> https://www.amazon.com/gc/redeem/ref=gc_redeem_new_exp_DesktopRedirect
sau đó nhập code đó vào rồi check
Cái này là check code coi đã sử dụng chưa chứ ko check được sử dụng khi nào và tài khoản nào sử dụng bạn ơi.

có 9 code trước khi bán check trước - để xem ai gian hơn ai -
còn check sử dụng khi nào thì phải support nó thôi - hên thì nó trả lời - còn không thì nó không trả lời

có 9 code trước khi bán check trước - để xem ai gian hơn ai -
còn check sử dụng khi nào thì phải support nó thôi - hên thì nó trả lời - còn không thì nó không trả lời
Thường mình bán cho người quen hoặc uy tín ko à nên cái đó tuyệt đối tin tưởng bạn^^, nên trước giờ bán hầu như mình ko check code và cũng chưa bị trục trặc bao giờ nếu là code freemyapp hoặc appnana, rút kinh nghiệm lần sau cứ thằng fp thì check cho chắc, đang có 60k điểm của thằng này mới đau:(

Thường mình bán cho người quen hoặc uy tín ko à nên cái đó tuyệt đối tin tưởng bạn^^, nên trước giờ bán hầu như mình ko check code và cũng chưa bị trục trặc bao giờ nếu là code freemyapp hoặc appnana, rút kinh nghiệm lần sau cứ thằng fp thì check cho chắc, đang có 60k điểm của thằng này mới đau:(
còn ăn dc nó là ngon rồi - đợt nó trả toàn code đểu - nên chuyện code lỗi là bình thường

còn ăn dc nó là ngon rồi - đợt nó trả toàn code đểu - nên chuyện code lỗi là bình thường
có ăn được đâu bạn:(, đổi 3 code bị 'đã sử dụng' cả 3 luôn:(, đổi paypal thì bị reject , đổi amz thì được code mà ko xài được, thiệt bó tay ko biết phải làm sao luôn.

có ăn được đâu bạn:(, đổi 3 code bị 'đã sử dụng' cả 3 luôn:(, đổi paypal thì bị reject , đổi amz thì được code mà ko xài được, thiệt bó tay ko biết phải làm sao luôn.
dek tưởng 9 code lỗi có 3 - vậy là đúng rồi - thằng FP này trả code đểu ko à -biết mình cheat nên thế

Bởi chán thiệt, 60$ kia thì mình đổi của freemyapp và appnana thì ko có vấn đề gì.
đa số người thu code họ luôn biết 1 điều là người bán có thể check code trước rồi! nên họ sẽ không bao giờ scam code mình đâu dù chỉ 1 $! chứ không bác nào check + quay clip lại gài hàng thì die ak!
Còn featurepoint thì code đểu lâu lắm rồi bác ak!

đa số người thu code họ luôn biết 1 điều là người bán có thể check code trước rồi! nên họ sẽ không bao giờ scam code mình đâu dù chỉ 1 $! chứ không bác nào check + quay clip lại gài hàng thì die ak!
Còn featurepoint thì code đểu lâu lắm rồi bác ak!
Uhm mình cũng bán cho các bạn trên đây nhiều lần rồi, quen có mà lạ cũng có đều ko có vấn đề gì, nên khi có vấn đề là mình nghĩ ngay do thằng fp, mình tính coi có cách nào xem thời gian mà code này được sử dụng để đối chiếu với thời gian mà fp gửi code cho mình, rồi gửi mail cho nó. Tại đang còn nhiều điểm của thằng fp bỏ cũng tiếc:(, lúc trước canh cái code paypal mãi mà giờ hầu như cái code đó fp ko còn nữa nên mình mới chuyển qua đổi code amz mà nó chơi lầy thiệt.

trước đây 2 năm có gặp fma ,gần đây gặp app gb.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom