• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest có cách nào hủy tự động trừ tiền visa từ 2Checkout.com ?

whynotme1279

Junior
Reactions
52
MR
0.000
em bị 2Checkout.com trừ tiền VCB mấy lần rồi cú quá , cứ hết tháng nó lại tự gia hạn,contact cho nó thế nào các bác giúp em với, em dốt tiếng anh lắm, nhờ mọi người giúp đỡ

Chắc cậu sử dug dịch vụ nào có auto renew , xem vào acc tắt đi , chắc mua HMA à . À HMA ko phải gate 2co

Chắc cậu sử dug dịch vụ nào có auto renew , xem vào acc tắt đi , chắc mua HMA à
không có bạn à, mình kiếm rồi, thằng 2CO này làm ăn vãi thật, h chỉ contact nó thôi nhưng không biết thế nào

Thế thì cancel cái thẻ đi cho nhanh , làm cái mới :D
chắc phải rút tiền trước ngày nó gia hạn, hôm nay nó oder mình 2 cái, thì chỉ bị trừ tiền 1 cái, 1 cái VCB nó không cho trừ, đã đói lại còn bị

chắc phải rút tiền trước ngày nó gia hạn, hôm nay nó oder mình 2 cái, thì chỉ bị trừ tiền 1 cái, 1 cái VCB nó không cho trừ, đã đói lại còn bị
bị trừ nhiêu?

21$ mua proxy

rút hết tiền trong bank, khỏi trừ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back