Có bạn nào withdrawl WMZ nhầm vào ví mình ko?

MrNTHunk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Bạn này tốt bụng thì tốt chót luôn đi, người ta send nhầm chắc gì là người việt nam á bạn có lòng tốt trả lại thì send ngược lại ví Z của bạn đó là được kèm theo memo lập topic làm chi để ?
Cách nhanh gọn mà thớt phải truy tìm số Z của bạn đấy làm gì nhỉ? Bộ làm việc tốt là phải la lên cho mọi người đều biết sao (ko ném gạch gì cả mình cũng ủng hộ việc trả lại Z cho người mất.)

SPPK

Junior
Reactions
106
MR
0.000
Follow me on Facebook
cái giao dịch này là từ 1 site with về chứ có phải cá nhân gửi đâu, bạn nghĩ trả lại site thì site có trả cho người with nó về hay không

b0ylucky

Junior
Reactions
124
MR
0.001
của mình đó :binhsua57: mà mình quên số rồi cậu đọc lại để mình nhớ với :binhsua50:

của ai thì chỉ có ng đó mới biết được chính xác số tiền trong giao dịch thôi.

Chứ ko scammer hỏi thăm chủ topic thì sao :D

bạn nói chính xác, của ai người đó biết, cần gì giải thích nhiều chi cho mệt, tự đặt mình vào trường hợp người mất đi thì hiểu liền

ptuviet2012

Banned
Reactions
422
MR
0.000
chủ thớt phải cho biết tiền đó từ site nào và bao nhiêu cho tiện, nhiều người chơi nhiều site, dùng nhiều wmz nên khó mà nhớ hết

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
à thì ra là 1K Z tui With nhầm từ site HYIP về đó mà, chữ kí nhé thớt ;)) :binhsua53:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.346
Bạn này tốt bụng thì tốt chót luôn đi, người ta send nhầm chắc gì là người việt nam á bạn có lòng tốt trả lại thì send ngược lại ví Z của bạn đó là được kèm theo memo lập topic làm chi để ?

Cách nhanh gọn mà thớt phải truy tìm số Z của bạn đấy làm gì nhỉ? Bộ làm việc tốt là phải la lên cho mọi người đều biết sao (ko ném gạch gì cả mình cũng ủng hộ việc trả lại Z cho người mất.)

Mấy pa đọc ko kỹ mà đi phán roài, with từ site về sent lại cho thèng admin site ah........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week