Help Có bạn nào bem thằng Ogads ko?

Tại e có ghi "ogads is better than cpagrip" nên thằng admin cpagrip nó report topic :(
Nếu bác chơi real thật thì pm skype e, e giúp đc gì thì giúp :D:D
Em mới add bác đó, skype em là shadowofdeath718 :D. Em reg ogads hơn năm rồi, nhưng chỉ mới earn thực sự hồi tháng 7, 8 năm ngoái thôi. Lúc đó thằng youtube chưa restrict như sau này. Hồi đó chỉ chơi mass upload, spam video :D, thu nhập cũng tạm, nhưng sau chi phí mua acc+vps+hosting lỗ quá vs video bị delete miết nên không chơi với youtube nữa :(. Giờ học theo bác tập trung theo hướng quanlity > quanlity xem sao :D

Em mới add bác đó, skype em là shadowofdeath718 :D. Em reg ogads hơn năm rồi, nhưng chỉ mới earn thực sự hồi tháng 7, 8 năm ngoái thôi. Lúc đó thằng youtube chưa restrict như sau này. Hồi đó chỉ chơi mass upload, spam video :D, thu nhập cũng tạm, nhưng sau chi phí mua acc+vps+hosting lỗ quá vs video bị delete miết nên không chơi với youtube nữa :(. Giờ học theo bác tập trung theo hướng quanlity > quanlity xem sao :D
Chất lượng bao giờ cũng hơn số lượng mà bác.Chẳng qua mình lười bỏ mẹ với bận nhiều việc nên cứ spam cháy máy thì thôi =)).Ko quan tâm nó sống hay chết o_Oo_O

Đăng ký phát 6 tiếng sau nó mail active cho luôn , đang định nếu nó ko rep thì mail lại cho admin @@!

ko biết trả lời sao luôn :(

Thằng này là trung gian giữa network và mình nên nó ko có tracklink gì đâu :D:D
Ưu điểm:
- Pay ngon đúng giờ,support tốt
Nhược điểm
- Rate trung bình và thi thoảng scam lead
Thằng bạn mình thử dùng sock làm 3 lead mà assmin nó đã pm skype hỏi han thì các bác đủ hiểu nó vãi lọ ntn rồi đấy.E khuyên các bác đang mò chơi real traffic thì làm còn cheat thì khả năng ra đảo là khá cao :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week