Airdrop Có bác nào sử dụng gologin để cheat Gleam chưa cho em hỏi chút

vudiep9x

Newbie
Reactions
5
MR
0.173
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Có bác nào sử dụng gologin để cheat chưa ạ ? Có cần phải thay đổi ip liên tục không ạ ?

Vậy giờ mình có các nào làm airdrop lên gleam ko mấy bác, e tự làm tay có 2 acc mà nó báo too many entries hoài, bác nào giúp e với ạ. Thanks mấy bác.

Upvote 0
Có bác nào sử dụng gologin để cheat chưa ạ ? Có cần phải thay đổi ip liên tục không ạ ?
Gologin vẫn cheat Gleam ok, nhưng nếu bạn dùng ip dcom thì đa phần bị blacklist, sẽ bị invalid, còn phần device vẫn ok, IP phải thay đổi, Chọn dịch vụ thích hợp sẽ chơi được nó,
Group này mấy thánh chuyên chơi gleam nè: https://t.me/Cheatairdroptutorials

Sài trực tiếp không giới hạn trên gologin hãng luôn.
Auto creates sll theo list proxy, Auto download, and manager offline luôn.

✔️Auto Create: Tự động create số lượng lớn trực tiếp trên Gologin online, theo list proxy của bạn, và 1 số option khác như Platform, Canvas, Số profile cần tao...
✔️Download Profile: Tùy chọn nơi save profile của bạn trên máy tính của bạn, Download 1 or tất cả profiles của bạn về cùng lúc, Tùy chọn xóa or không xóa profile sau khi tải về
✔️ Manager Profiles: Chỉ cần trỏ tới folder bạn lưu profiles, là bàn có thể quản lý tất cả profiles của bạn, Có thể thay đổi Proxy, Run hay xóa profiles 1 cách dễ dàng.
bạn có thể dùng miễn phí tại đây

Last edited:
Upvote 0
Gologin vẫn cheat Gleam ok, nhưng nếu bạn dùng ip dcom thì đa phần bị blacklist, sẽ bị invalid, còn phần device vẫn ok, IP phải thay đổi, Chọn dịch vụ thích hợp sẽ chơi được nó,
Group này mấy thánh chuyên chơi gleam nè: https://t.me/Cheatairdroptutorials
Giờ gleam ip vina wintel Vietnamobile MobiFone làm dc r, chỉ có viettel là ko dc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week