Request Có bác nào nạp được tiền từ Visa debit của ACB vào Neteller ko?

Thienbao123

Junior
Reactions
0
MR
0.001
như tiêu đề Có bác nào nạp được tiền từ Visa debit của ACB vào ví đt Neteeler ko? em mới làm cái thẻ bên ACB, đã đổi pass, em nạp vào nó báo như vậy ko nạp được mặc dù số dư tài khoản lớn hơn nhiều số nạp, điền thông tin thẻ chính xác hết luôn?
"Unfortunately, we cannot authenticate you. Could you please, get new one-time passwords list at ATM or register your phone number with our mobile banking system" bác nào bro tiếng anh dịch dùm em cái.

đi mua cho lẹ nap lên làm gì cho tốn phí

nhiều người mua mà ông . chỉ sợ ông ko có net mà bán thôi

như tiêu đề Có bác nào nạp được tiền từ Visa debit của ACB vào ví đt Neteeler ko? em mới làm cái thẻ bên ACB, đã đổi pass, em nạp vào nó báo như vậy ko nạp được mặc dù số dư tài khoản lớn hơn nhiều số nạp, điền thông tin thẻ chính xác hết luôn?
"Unfortunately, we cannot authenticate you. Could you please, get new one-time passwords list at ATM or register your phone number with our mobile banking system" bác nào bro tiếng anh dịch dùm em cái.
Muốn nạp được tiền phải xác minh thẻ như PP đó bạn,khi add vào netteller sẽ gửi code xxxx tới thẻ nhập code đó cf ok thẻ mới sử dụng được

https://www.neteller.com/en/support...types-of-credit-and-debit-cards-can-I-use.htm
Visa với master không hỗ trợ Việt Nam nhé

neteller đã chính thức nghỉ chơi với VN, bỏ luôn cả thẻ Net+ rồi @@
nó sẽ phải hối hận vì điều đó - vì Net đang được xài nhiều - có thì bán nhé:v

Mình nạp từ visa debit vietcombank vẫn bình thường, nó có cấm việt nam đâu, chắc do thẻ có vấn đề.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom