• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có bác nào dính scam kiểu forward không

Reactions
89
MR
0.000
Mình mới suy nghĩ ra kiểu scam mới cho các bác phòng tránh có thể các bác biết rồi có thể ko biết đừng gạch đá. Nếu một hacker hack dc mail của người bị hại nó ko thèm đổi pass luôn nó vào mục setting forward nó điền cái mail của nó vào rùi nó xóa đi các mail xác nhận forward cho chủ mail ko biết. Thế là mail nào gửi vào mail của người bị hại thì mail nó tự động gửi thếm 1bản mail nữa vào mail của hacker(mail trong forward).Rùi các bạn mất thông tin mất tiền tưởng là bị hack đổi pass mail nhg vẫn bị dính => có bác nào bị tình trạng này chưa.
Còn lũ scam nó bán thông tin acc kèm mail. Nó lại chơi chiu trò đó. Các bác ko biết lại đổi hết thông tin không kiểm tra phần mail forward toàn chú ý mail lấy lại pass khi quên. Thế là nó lấy mail đó nó nuôi các bạn.
=> có ai bị dính kiểu trên chưa.
Đọc bài này xong nên vào mail mình xem có mail forward nào không nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,182
171,265
Latest member
An7oni0

Most viewed of week

Most discussed of week