Ask Có bác nào đào coin trên Binance Pool cho em hỏi với ạ

Hoangdaooo

Junior
Reactions
31
MR
0.005
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Có bác nào đào coin trên Binance Pool cho em hỏi với ạ

Em mới tìm hiểu thì trên Binance có hệ thống Binance Pool, cho phép đào coin.
Em có mài mò nghiên cứu và làm thử thì bị kẹt ở bước thiết lập kết nối thợ đào với máy đào. Em gởi hình các bác hướng dẫn hộ em với.

Đây là Binance chỉ, nhưng em bị kẹt ở chỗ này. Không biết thợ đào có kết nối với máy đào bằng cách nào.
Sau một hồi thử thách thì vẫn nó chạy như vầy

Và cuối cùng như này, em để nó chạy cũng lâu. Nhưng xem trên Binance thì không thấy có dấu hiệu hay thợ đào nào hoạt động.
Nhờ bác nào cao tay ấn, chỉ cho em cách set up và thực hiện với ạ. Em xin hậu tạ thẻ 50k ạ

Last edited:
Tạo Mining Account để lấy ID acount rồi bỏ URL và worker vào mày đào thôi. ảnh của bạn hinh như đào trên PC nhỉ, chắc không đủ cấu hình

Tạo Mining Account để lấy ID acount rồi bỏ URL và worker vào mày đào thôi. ảnh của bạn hinh như đào trên PC nhỉ, chắc không đủ cấu hình
Mình đã cho đào được trên ETHASH, nhưng tỉ lệ băm thấp quá.
Còn SHA256 cao hơn nhưng không setup được

Mình setup SHA256 như vầy

Khi chạy nó báo lỗi như sau:

Theo mình thuật toán SHA-256 không thể đào qua soft claymore đâu, vì hiện tại độ khó quá cao phải dùng đến các bộ vi xử lý chuyên biệt được gọi là chips tích hợp (ASIC) như các dòng antiminer của bitman ý. với lại cái ảnh trong hướng đẫn đào SHA-256 là thiết lập cho máy đào ASIC mà

Theo mình thuật toán SHA-256 không thể đào qua soft claymore đâu, vì hiện tại độ khó quá cao phải dùng đến các bộ vi xử lý chuyên biệt được gọi là chips tích hợp (ASIC) như các dòng antiminer của bitman ý. với lại cái ảnh trong hướng đẫn đào SHA-256 là thiết lập cho máy đào ASIC mà
View attachment 166013
Hèn gì em thấy sai sai, cảm ơn bác nhiều nhé.
Em đào qua ETHASH cả đêm cũng được 0.00007 ETH (Quá chua)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom