Help Có bác nào cao thủ pp cho mình hỏi tí

Tình hình là mình bị thằng fotunefiles nó reversal. có bác nào có cách đòi lại giúp mình ko

chào mừng bạn tới dịch vụ của mình, bằng chứng đã giúp 1 pro cheat 3k$, sau đó bị net dispute, và mình kháng cáo giúp => win (team 3 người, giúp cả 3 win hết)

http://mmo4me.com/threads/chia-vui-moi-thang-khang-cao-dispute-gan-3k-paypal.210347/

hy vọng là mình sẽ giải trình để pp đền bù lại cho bạn lấy lại số $ quan trọng hơn là lấy lại cái acc dương $ để còn xài tiếp

Last edited:
Tình hình là mình bị thằng fotunefiles nó reversal. có bác nào có cách đòi lại giúp mình ko
Nếu như cái thằng fotunefiles đó mà Thường Xuyên mở chanh chấp, thì khả năng cao PP hay cho nó thua case lắm

Sau đó PP Có Thể limited cái tài khoản của thằng fotunefiles luôn.

Bạn cứ giải thích lý với PP lý do nhận tiền từ nó, thỏa thuận mua bán với nó (trong đó có cả thỏa thuận hoàn tiền Refund)

Nếu bạn bán hàng hóa có hóa đơn chuyển hàng, không hư hỏng và giống với mô tả khi bạn bán thì 100% thắng

Hàng Digital như eBook... hoặc Offfer thì PP có cách xử lý khác chút, khả năng thắng thua tùy trường hợp.

chào mừng bạn tới dịch vụ của mình, bằng chứng đã giúp 1 pro cheat 3k$, sau đó bị net dispute, và mình kháng cáo giúp => win (team 3 người, giúp cả 3 win hết)
Cái này có phải cùng 1 NET không?

Ai mà hay thích mở tranh chấp với nhiều người cùng lúc thì khả năng cao là gian lận, PP sẽ xử thua

Cái này có phải cùng 1 NET không?

Ai mà hay thích mở tranh chấp với nhiều người cùng lúc thì khả năng cao là gian lận, PP sẽ xử thua

cũng tùy trường hợp bạn à, cũng có người bị thua đó, quan trọng là giải trình như nào, nó kiện là bị khách CHEAT (gian lận) do sử dụng sock để fake ip... và nó có bằng chứng, có vài khách tự kháng cáo và thua 2k, 3k$, đó là 2 người mình biết vì họ pm yahoo và kể, còn số còn lại có khi vẫn còn nhiều ^^

cũng tùy trường hợp bạn à, cũng có người bị thua đó, quan trọng là giải trình như nào, nó kiện là bị khách CHEAT (gian lận) do sử dụng sock để fake ip... và nó có bằng chứng, có vài khách tự kháng cáo và thua 2k, 3k$, đó là 2 người mình biết vì họ pm yahoo và kể, còn số còn lại có khi vẫn còn nhiều ^^
Bạn thật giỏi thật, giúp khách hàng thắng 3k còn trong khi khách khác tự kháng thì thua

Theo kinh nghiệm của mình thì mấy cái chanh chấp mà là hàng hóa ảo (Digital) thì khó nói trước :D

Bạn thật giỏi thật, giúp khách hàng thắng 3k còn trong khi khách khác tự kháng thì thua

Theo kinh nghiệm của mình thì mấy cái chanh chấp mà là hàng hóa ảo (Digital) thì khó nói trước :D

mỗi người 1 nghề, các bạn ấy giỏi làm offer, có khách gửi acc pp cho mình tận tay log vào acc hơn 10k $ bên máy tính của mình rồi, nhưng chỉ là giúp đổi cái tên bị ngược, hay là add new bank giúp do khách ko add dc bank mới nữa...

đó, khách kiếm mấy trăm triệu, nhưng nhiều lỗi rất đơn giản mà các bạn ấy ko biết xử lý như nào

còn mình biết xử lý nhiều cái trong pp nhưng ko biết làm offers

=> mỗi người 1 nghề :p

thế thì tự nghĩ xem, họ đang làm offers tự nhiên nhảy sang làm kháng cáo (kinh nghiệm chưa có nhiều về kháng cáo) nên khả năng bị thua là cao ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom