Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

hình như task đầu tiên k tính tiền mà
Task đầu ko tính tiền thì task 2 phải tính chứ nhỉ :D Mình bên elite cộng 1 phát. Trong khi làm 3 tasks rồi

Dash thảm hại quá. Đang level 3 tưởng làm liều ăn nhiều hoá ra nó đá xuống level 1 luôn @@

Attachments

• Screen Shot 2016-06-19 at 12.12.48 AM.png
    Screen Shot 2016-06-19 at 12.12.48 AM.png
    106.9 KB · Views: 59
:( tèo em :((
Dash thảm hại quá. Đang level 3 tưởng làm liều ăn nhiều hoá ra nó đá xuống level 1 luôn @@
gì xuống nhanh zữ vậy trời, lên lv3 rồi thì chọn task chắc ăn mà làm
đừng làm đại
:( lập acc mới cùng ip có bị ban k bác nhỉ
rõ là vụ remove rồi
hôm nay mình thì tăng lên đc 0.02% mí ghê @@
acc mình giờ tăng đc 0.01% đã rất khó rồi

gì xuống nhanh zữ vậy trời, lên lv3 rồi thì chọn task chắc ăn mà làm
đừng làm đại
Xuống trong vòng 1 đêm cậu. dính 1 cái 25% 1 cái 30% nó thế đấy :) chắc phải tìm cái acc thử thuốc thôi. chứ acc chính ko ổn @@. Hoặc đợi task biết làm làm thôi :(. Pro nào có group trao đổi kinh nghiệm với. Pm bác fb mà im quá :D. Cho mình học hỏi chút :D

Xuống trong vòng 1 đêm cậu. dính 1 cái 25% 1 cái 30% nó thế đấy :) chắc phải tìm cái acc thử thuốc thôi. chứ acc chính ko ổn @@. Hoặc đợi task biết làm làm thôi :(. Pro nào có group trao đổi kinh nghiệm với. Pm bác fb mà im quá :D. Cho mình học hỏi chút :D
ủa có pm hả :V
chắc do ko kết bạn nên nó ko báo tin nhắn :v
thường thì ngoài jobs rất chắc ăn ra thì mình toàn chờ jobs nào bọn nó làm 3 sao rồi mới bắt tay làm

thường thì ngoài jobs rất chắc ăn ra thì mình toàn chờ jobs nào bọn nó làm 3 sao rồi mới bắt tay làm
ủa. tớ pm cả ngày :( cậu add friend đi. tớ vừa request :)

5 sao là maximum đúng k pạn?

hình như bác lechien trước đây từng làm task rồi phải ko ?
Uhm. Mình làm lâu rồi. Giờ mới quay lại. Bỏ cũng thời gian

có ai hướng dẫn cho em lên lvl không mình fake ip làm được mà mỗi tội lvl 0 ko làm mấy task ngon được
thấy mấy thím có bí kíp gì lên level 1 đấy. Mà fake ip ko sợ nó phát hiện à? die acc luôn đó :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back