Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

mohamet008

Senior
Reactions
416
MR
0.558
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:) mình làm cũng ẩu nữa. Nên dễ tạch quá. Đang mấp mé xuống level 1 nên chắc phải làm cẩn thẩn hơn mới được :(
Mình hơi bị thảm: từ lever2 xuống lever1 hiện giờ là lever 0 :( .
lever 2 để lâu ko làm nó cho xuống lever1
từ lever 1 : dính cái phốt ship cờ vàng nên xuống lever0 . job đó nó mất dạy nó kêu mình click ads gg cho nó, vào web nó nó kêu sàng 18tab copy và lưu lại ,kể cả link ads rồi nó đưa mã số mình nhập trên clow ...mình làm đàng hoàng xong nó đưa mã số nhập thì bị sai ...bực quá lên clow dán bừa thế là cmn cắm cờ lun ...đu ma... giờ cái cờ nằm cả tháng và làm lại task # chả lên => hỏi? .. vậy nên bỏ acc hay đâm đầu gỡ vậy bạn(acc mấy năm rồi).:D

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
513
MR
2.313
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
từ lever 1 : dính cái phốt ship cờ vàng nên xuống lever0 . job đó nó mất dạy nó kêu mình click ads gg cho nó, vào web nó nó kêu sàng 18tab copy và lưu lại ,kể cả link ads rồi nó đưa mã số mình nhập trên clow ...mình làm đàng hoàng xong nó đưa mã số nhập thì bị sai ...bực quá lên clow dán bừa thế là cmn cắm cờ lun ...đu ma... giờ cái cờ nằm cả tháng và làm lại task # chả lên => hỏi? .. vậy nên bỏ acc hay đâm đầu gỡ vậy bạn(acc mấy năm rồi).:D

với chỉ số của acc thế này mà lv 0 lại còn bị cắm cờ nữa thì bỏ nhé :D ngay và luôn

Bỏ nhé. Mình cũng có acc thế này. Bị gắn cờ những acc thế này thì bỏ đi :D cày acc khác

Task này level 1 rất dễ ăn nè anh em Identify The Topics Of Online Courses

Phân loại khóa học online, đọc kĩ tên khóa học để xem khóa học nói về gì
Ví dụ tên Learn Microsoft word... thì cứ ô Microsoft word mà tích
Learn Guitar... thu music hoặc ghita mà tích
Python... thì cứ có ô python mà tích

Sau khi qua đc test thì các task sau thường là tích vào ô none of above (KHÔNG tích ô No data available)rồi copy cái cụm chính trong tên khóa học paste vào, cách chọn cụm cũng theo nguyên tắc trên luôn

chú ý làm những câu mà KHÔNG có cái No data avaible, đó là những câu test đó, câu nào có phương án no data available thì ko phải là câu test
chu ý chỉ tích mỗi câu 1 ô thôi,tích nhiều dễ sai
ủa cái này chỉ cần nhìn tên rồi tick thôi hả bạn? k cần phải click vào link xem chi tiết hả? sợ thiếu câu trl rồi lại bị failed nữa :oops:

maiantiem

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Của mình trên 80% mà bị level 1 này. Bị 1 task ko để ý nó hỏi là tìm ngày post đầu tiên lại tìm ngày post sớm nhất. thế là tèo hết low 25% :(
accuracy >80 nhưng tỉ lệ job hỏng/tổng số job làm mà cao thì sẽ bị something ko lên level đc

Cái tỉ lệ này thì chỉ CF nắm, m cũng ko rõ là bao nhiêu thì đủ và nó cũng ko hiển thị

ủa cái này chỉ cần nhìn tên rồi tick thôi hả bạn? k cần phải click vào link xem chi tiết hả? sợ thiếu câu trl rồi lại bị failed nữa :oops:

nó bắt buộc click mà nhưng đa số nhìn tên là ra rồi, đôi cái cũng phải ngó qua nội dung mới chọn được

accuracy >80 nhưng tỉ lệ job hỏng/tổng số job làm mà cao thì sẽ bị something ko lên level đc

Cái tỉ lệ này thì chỉ CF nắm, m cũng ko rõ là bao nhiêu thì đủ và nó cũng ko hiển thị

nó bắt buộc click mà nhưng đa số nhìn tên là ra rồi, đôi cái cũng phải ngó qua nội dung mới chọn được
Acc mình nó vẫn ở level 1. Chắc làm sai nhiều. Phải làm cẩn thận may ra nó mới trở lại bt

Congratulations, you've achieved the requirements for the next level! You'll be granted your new level within 24 hours. Until then, keep on tasking!

:)) qua cái vụ something rồi :v 24h sau lại lên level

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week