• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Đang có Task Sentiment Analysis có ai làm chưa cho mình chút kinh nghiệm với

Cứ thấy chữ youtube thì chọn not Irrevent => auto youtube
Thấy chứ awsome, :), :D và có ít nhất 1 từ chủ đề liên quan thì chọn Positive
Thấy chữ, sh!t, ****, .... và có ít nhất 1 từ chủ đề liên quan thì chọn Negative
Neutral là những trường hợp chỉ có 1 câu, không cảm xúc, không có cảm nhận và ko có link
Chỉ có lời giới thiệu chủ đề liên quan + link từ blogspot, blog,.... mà không có biểu tượng cảm xúc hoặc từ ngữ chỉ cảm nhận thì chọn Irrevent => adsvertise. Chọn Not Eng (nếu tiếng tàu, tiếng nhật, TQ,....). Chọn not about "từ ngữ chủ đề" nếu ko có từ ngữ chủ đề trong câu.

vậy là đặt lệnh rút trc thứ 4 giờ VN hả cậu? :) cho mình hỏi là mình rút về PP mà mail PP trong elite là mail PP phụ thì rút zề PP có được k :)
uk tầm t2,t3 đặt rút là vừa
đc hết nhé
cái hôm trước làm acc 77.7 % mấy hôm k có job k làm gì , tự nhiên nay vào lên lv 1 là sao bác @maiantiem nhỉ :D
1 số jobs trước tính vào accuracy xong sau nó lại bỏ ra thì nó tính lại đó

uk tầm t2,t3 đặt rút là vừa
đc hết nhé

1 số jobs trước tính vào accuracy xong sau nó lại bỏ ra thì nó tính lại đó
thì acc giờ vẫn là 78 % thôi mà :D điều kiện thứ 4 của nó tính sao nhỉ ? ảo quá :D

E muốn tham gia làm task này, nhưng newbie, không biết bắt đầu từ đâu. Bác nào dày dặn kinh nghiệm giúp em được không ạ ? E cảm ơn nhiều!

dùng PP vn đã ver nhưng fake toàn bộ info (tên, address....) đăng ký thì có khả năng bị band không bros. Tớ tính reg lại nick mới mà còn mỗi con pp đấy. Vì coi bộ reg acc # còn dễ lên lv hơn là chờ nó remove cái "something......".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom