Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

sau 2 ngày từ Lv 0 lên thẳng 3 thì h đã rớt xuống 84,7% và bị rớt thẳng xuống 0 lại@@

làm ẩu quá mất cái task ngon ăn (-40s 0.05$), đã thế còn tuột luôn lv. Nãn~~ chờ with $ xong chắc reg luôn acc mới quá

=.= cần mua acc lv3 đây bà con ơi
Khó cái là nhờ support đổi mail thanh toán mà 3 tuần rồi nó còn chưa đổi cho . Nên vấn đề bán tài khoản cũng khó đấy :)

mới làm acc tasks.crowdflower.com, còn acc elite crowdflower là sao vậy mọi người ?

@maiantiem thanks bro, chả hiểu sao with $ phát nó 0 cho làm nữa luôn, thành lv 0@@
chời mình rút cả trăm lần đâu có sao, bạn bị tụt lv là do bạn làm sai nhiều quá
1. Accuracy tổng giảm xuống <70%
2. % jobs bị expelled/ tổng jobs đã làm quá lớn theo tiêu chuẩn của nó ( số này mình ko biết cụ thể nhưng có 1 lần accuracy tổng của mình trên 85% nhưng bị hạ xuống lv2, hỏi thì mới biết do nguyên nhân này

task này giống traffic micro không nhỉ? nhảy task 0.10 mà time random chết bỏ o_O

mình ko biết cái trang kia bạn nói, mà time random là sao bạn? thường thì 1 task nó có time khác nhau, dễ time ngắn, khó time dài

ý mình là cái kia thời gian nó xuất hiện task ngẫu nhiên không cố định. còn ở đây là có sẵn list luôn nhỉ. rảnh lúc nào đánh lúc ấy phải k :)

ý mình là cái kia thời gian nó xuất hiện task ngẫu nhiên không cố định. còn ở đây là có sẵn list luôn nhỉ. rảnh lúc nào đánh lúc ấy phải k :)
ừ cũng tùy, có task thì ra 1 time ngắn rùi mất, có task thì nằm mãi đó thích làm khi nào làm :p

chời mình rút cả trăm lần đâu có sao, bạn bị tụt lv là do bạn làm sai nhiều quá
1. Accuracy tổng giảm xuống <70%
2. % jobs bị expelled/ tổng jobs đã làm quá lớn theo tiêu chuẩn của nó ( số này mình ko biết cụ thể nhưng có 1 lần accuracy tổng của mình trên 85% nhưng bị hạ xuống lv2, hỏi thì mới biết do nguyên nhân này

mình ko biết cái trang kia bạn nói, mà time random là sao bạn? thường thì 1 task nó có time khác nhau, dễ time ngắn, khó time dài
0 cậu ạ, tớ vẫn còn 84.7%..... test question 373, job 31. Nó tụt thẳng từ lv 3 xuống lv0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week