Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

ờ các bác fake ip nó ko nói gì đâu thoải mái. Nhưng đến lúc rút tiền nó hold lại, ticket đòi tiền phát nó phán dính proxy thế là ăn đạn thôi :D . Cày acc đã khó rồi, khuyên mấy bác đứng nghịch dại nhé :D

ờ các bác fake ip nó ko nói gì đâu thoải mái. Nhưng đến lúc rút tiền nó hold lại, ticket đòi tiền phát nó phán dính proxy thế là ăn đạn thôi :D . Cày acc đã khó rồi, khuyên mấy bác đứng nghịch dại nhé :D
Nhật đại ka dậy uống rượu à.

Tasks không phải là nát. Chăm chỉ làm vẫn có đồng ra đồng vào. Nhưng sau những đợt bão vì share thì khuyên các newbie về tasks không nên ngâm cứu nữa, bởi vì hiếm người share lắm. Bản chất của tasks nó có số lượng job,ai làm trước thì được ai làm sau mà hết slot thì sẽ bị there is no work. Từ đó suy ra 1 điều đương nhiên chẳng ai tự nhiên share job cho người khác để mình mất đi slot.
Tuy nói là vậy nhưng vẫn có những bạn tự mày mò được ra, có những bạn có lòng tốt được các pro chỉ dẫn.
Về riêng mình thì mình vẫn làm, vẫn có thu nhập, vẫn trao đổi job với a/e thân thiết. Nhưng với tình hình hiện nay những người làm tasks lâu năm sẽ hiểu. Còn nhưng newbie thật sự biết tiếng anh khá muốn vươn lên từ tasks mình sẽ hỗ trợ 1 những bước cơ bản vd: reg acc từ site, reg acc crowdflower, điền info và cách tránh bị banned acc...
Mình cũng là niewbie đi tìm việc làm thêm những lúc tasks không có việc, cũng bị từ chối, cũng bị cười vào mặt cho nên mình biết newbie tìm việc thích hợp khó đến thế nào.
Kết, bạn nào thực sự muốn theo đuổi tasks có thể hỏi mình những điều ở trên mình sẽ hỗ trợ.
hỗ trợ cơ bản đừng chuyên sâu vào job quá nhé đại ca. :D Ko e lại móm :rolleyes:

Thế tớ tìm đc đệ cho thông, tớ truyền hết có đc không, đệ giống em trong avt là truyền hết tinh lực luôn :D
ghê thật, không chỉ truyền hết tinh mà còn lực nữa :D kiểu này sao mà thấu :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week