có ai tốt bụng cho mình mượn 10 ap

Status
Not open for further replies.

phankhacdien

Banned
Reactions
56
MR
0.000
mình chơi zeek được 2 tháng hum nay lên víp mà không có tiền up ai tốt và tin tưởng mình cho mình mượn 10$ ap 1 tháng sau mình sẽ trả :binhsua19::binhsua19::binhsua19::binhsua19::binhsua19:
[email protected]

mượn úp thôi mượn nhiều sao trả bác

Upvote 0
các bác cứ thế em lừa 10 $ được gì đâu :binhsua140:

Upvote 0
nếu bạn kiếm cái tin chắc mình không có tài sản chỉ có acc gomez jss voi mbc va zeek thuj

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

các bác chọi em dữ quá :binhsua129:

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

bác nào hiểu cho dời em quá khổ

Upvote 0
nếu bạn kiếm cái tin chắc mình không có tài sản chỉ có acc gomez jss voi mbc va zeek thuj

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

các bác chọi em dữ quá :binhsua129:

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

bác nào hiểu cho dời em quá khổ
có $ chơi jss và MBC mà k có 10AP up acc sao? gõ cạp 2 ngày đủ rồi bạn à

Upvote 0
jss thì em choi free voi 10$ của nó mbc cam ads mà lỡ tay add fund hết rồi

Upvote 0
chịu khó cạp 1 tí đi
nạp 200k vào mua còn mau lẹ hơn lên đây mượn tiền :(

Upvote 0
;)) tớ mà mượn sẽ mượn 50$ ý, cơ mà sợ k trả đc bị ném gạch lắm :binhsua08: Cho nên giờ chưa có gì tốt nhất cứ lọ mọ cày mỗi thứ 1 tý mà lên thôi bạn. Tự thân vận động là tốt nhất, vay mượn dễ mất lòng nhau lắm. :binhsua25::binhsua25::binhsua25:

Upvote 0
trong hoàn cảnh cam nở rộ, nếu bạn ko có ý scam thì thông cảm cho mọi người

Chuẩn mem! Dạo này cam nở tung tóe, nên ai cũng đề phòng. Bây giờ mọi người cẩn thận hơn rất nhiều. Mấy vụ quen biết nhau, chat với nhau suốt rồi vẫn scam huống chi là bạn lạ hoắc lạ huơ! Thông cảm cho mọi người nhé, chắc các đại gia ai cũng muốn giúp bạn nhưng còn e dè thôi.
Tốt nhất bạn kiếm 200K, mua của 1 đại gia uy tín trong 4rom --> up VIP. Để 0% là lại có $ ngay ý mà! Sau 90 ngày kiếm vài trăm $, tha hồ mà chiến tiếp!:binhsua144:

Upvote 0
ngày xưa ko có $ tui bị trể 20 ngày. mượn 10$ mà hết tháng mới trả thì chua quá, chua hơn canh chua
tui pm mượn 0.1 mà người ta còn ko thèm trả lời là hiểu rồi chứ 10$

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN