CÓ ai sài gói Mimax của Viettel không?

Ken_pop

Banned
Reactions
321
MR
0.000
Có ai sài gói đó không? và cảm nhận như nào thế

Làm gì ???Có phải gói cho DTDD ko?
Mình ko xài của Viettel nhưng có đưa em dùng ... Mình xài gói Max của Vina chắc cũng tương tự :m003:
Tóm lại là nên dùng thế thôi vì nếu ko dùng chơi kiểu tính theo dung lượng chỉ có vỡ mồm thôi.Mình dính 1 lần rồi.Tưởng máy hết tiền thì nó ko trừ ai dè máy còn 1000d vẫn lướt bình thường xong nó sẽ trừ âm đến khi nào mình nạp tiền nó trừ đủ số tiền thì thôi :m003:

ừ. Vừa phá đc băng thông gói đó. Anh em nào cần PM mình chỉ cách cho =)).

:binhsua172: tưởng gì. tùy chỗ mới phá đc. như chỗ mình chẳng cần phá .

muốn xài mimax phải crack dcom, mình thì chiu tốn 80/tháng và xài gói cước tối đa của viettel

:binhsua172: tưởng gì. tùy chỗ mới phá đc. như chỗ mình chẳng cần phá .
uk k bjk nữa. Chìu đem lap đi chỗ khác xem ;;). mà chắc đc thôi

cái viettel mình hết tiền 4 5 bữa nay rồi, vậy mà vẫn xài tẹt ga là sao nhỉ, chưa crack hay gì cả :binhsua163:

:):)) crack làm gì cho mệt dùng mimax 20k 1 tháng nè: download 1mb/s xem phim hd bình thường.
------------------->
bí quyết ..... K nói đâu :D

cái viettel mình hết tiền 4 5 bữa nay rồi, vậy mà vẫn xài tẹt ga là sao nhỉ, chưa crack hay gì cả :binhsua163:

Sao không điện lên 19008198 nói là: "ủa sao tài khoản dcom của em hết tiền mà vẫn xài tẹt ga vậy anh", lúc đó nó chỉ cho =))

:):)) crack làm gì cho mệt dùng mimax 20k 1 tháng nè: download 1mb/s xem phim hd bình thường.
------------------->
bí quyết ..... K nói đâu :D

sim học sinh :hihi:

mình xài đây
1 tháng mình hết hình như 40k thì phải (sim SV nhé)
dùng con S2 vảo 3G khi đi ko ở nhà, vì ở nhà dùng wifi
tốc độ rất ổn, đc km 500Mb mà ko bao giờ dùng hết, nếu có dùng hết 500Mb đó thì vẫn dùng free tiếp nhưng tốc độ 2G thôi
nói chung với giá cả và tốc độ, dung lượng như thế là quá hợp lý

mình thì dùng gói mimax 50k/tháng được cái là vùng của mình có thể khóa băng thông được!!!tốc độ download 600kb/s. phim phim bình thường không bị dựt khi hết 500mb đầu.hjhj

Thớt là nhân viên viettel cài vào đấy vote chém :binhsua146:

ừ. Vừa phá đc băng thông gói đó. Anh em nào cần PM mình chỉ cách cho =)).

bác có thể chỉ cho bọn mình cách phá được không. dùng hết 500mb xong tốc độ chậm quá

cách khóa băng thông 3g mimax đây!! ai muốn thì cứ click vào đây! không hiểu thì cứ pm yahoo: daibangbongdem1986 .co link coinurl.hjhj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week