Help Có ai rút tiền về wire bị charge phí ko?

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.741
Sao trước giờ mình rút tiền wire về = tỷ giá $ trừ đi một chút phí mà sao lần này rút 5 triệu mất gần 200k... Tưởng Skrill hay Paypal mới bị, giờ Wire cũng bị à? T_T Các bác xác nhận với, mình rút về ACB.

4% zậy là còn ít đó Bác. Trước đây mình từng bị charge đến hơn 5%

4% zậy là còn ít đó Bác. Trước đây mình từng bị charge đến hơn 5%

Hồi xưa rút Skrill bị charge ko nói, giờ tới wire transfer cũng bị. Bọn ngân hàng dạo này vl thật...
Gửi qua e-wallet thì bị phí, gửi wire thì bank ăn phí T_T. Bitcoin thì khách không dùng.

bình thường mà...
Không bình thường bác ơi, hồi xưa charge phí rất thấp, gần như là không tháy chênh lệch so với tỷ giá chính thức từ các ngân hàng. Còn như đợt mới rút 200$ mà so tỷ lệ từ 22.665 mà còn tầm 21.5. Cái này ko phải ăn tỷ giá mà là mình chia theo tổng tiền thôi, dự là bọn ngân hàng nó đã tính mấy chục $ tiền phí rồi T_T. Nản quá. Sắp tới chắc còn cách rút Skrill rồi bán thôi. Skrill dạo này tỷ giá cũng tốt ngoại vụ chuyển tiền mất gần 2%.

Sao trước giờ mình rút tiền wire về = tỷ giá $ trừ đi một chút phí mà sao lần này rút 5 triệu mất gần 200k... Tưởng Skrill hay Paypal mới bị, giờ Wire cũng bị à? T_T Các bác xác nhận với, mình rút về ACB.
5tr mất 200k có thể là do phí của nó hay là do bác rút ít quá chư bác rút 10tr thì nó cũng tính 200k cả mà !;););):(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom