Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

Vừa nhận được email trả lời của paypal:
"
My name is A Bi and I am happy to assist you today.

Firstly, please allow me to apologize for the delay in responding to your email. Due to the high volume of contacts we are currently receiving, it is taking slightly longer than normal for us to respond to our customers.

Ms. Van, due to withdrawal processing issue, your withdrawal on Nov 02, 2017 has been reversed.

Rest assured, I have credited $10 USD to your PayPal account to refund the withdrawal fees charged. You may now initiate a new withdrawal again.

We apologize for any inconvenience caused by this and thank you for your patience.

Whenever you have any questions, just email us or call us by clicking "Help" at the bottom of any PayPal page."

Đã nhận được 10$ tiền fee! :D Anh em nào bị refund contact qua massenger để đòi lại 10$ nhé! :D

Đó giờ PayPal credit cho mình 10$ tổng cộng 2 lần, 1 lần chửi nó vì chỉnh sai tên, lần 2 là tặng 10$ cho thành viên lâu năm. Lần này mà bị refund nữa là cho thêm 10$ đền bù :))) :cool:

Pay vs chả Pal. rút mãi ko về, chán vcc, lần đầu tiên thấy nó cùi bắp ntn đấy,
trước có 1 vụ nhưng chỉ là pending ko về.. đằng này nó complete mà ko về mới ghê chứ..
đợi từ 1/11 r

Cái vụ này là ko liên quan sai tên sai bank rồi nhỉ, có ai nắm đc là vì sao ko. APEC thì sợ cái gì mà ko credit cho người ta nhỉ, huhu bó tay. Hỏng hết cả kế hoạch rồi.

Cái vụ này là ko liên quan sai tên sai bank rồi nhỉ, có ai nắm đc là vì sao ko. APEC thì sợ cái gì mà ko credit cho người ta nhỉ, huhu bó tay. Hỏng hết cả kế hoạch rồi.

Hình như là do bên VN thôi..

Thông báo là mình rút 4 lần tổng cộng từ ngày 1/11, chi tiết thì 2 cái rút ngày 1, 1 cái ngày 5 và 1 cái ngày 8, cái ngày 5 đã về, còn 3 cái nữa, vậy là không phải lỗi của paypal rồi :p:p:p
mình rút ngày 2 và bị trả về vào hôm nay, và mình cũng mới with tiếp rồi. khả năng cao 2 cái ngày 1 của bạn sẽ bị refund

Thông báo là mình rút 4 lần tổng cộng từ ngày 1/11, chi tiết thì 2 cái rút ngày 1, 1 cái ngày 5 và 1 cái ngày 8, cái ngày 5 đã về, còn 3 cái nữa, vậy là không phải lỗi của paypal rồi :p:p:p

Vậy là những ai rút từ 31/10-7/11 bị lỗi, mình rút 2 lần trong khoảng đó và bị rèfund

tự nó refund hay bác email cho nó đòi rèund thế ?
nó âm thầm refund đó bạn, ko có thông báo trong email luôn, tại tiền chưa về nên mình thường đăng nhập để kiểm tra, nay đăng nhập vô thấy nó refund, mún sôi máu :mad::mad::mad::mad:

nó âm thầm refund đó bạn, ko có thông báo trong email luôn, tại tiền chưa về nên mình thường đăng nhập để kiểm tra, nay đăng nhập vô thấy nó refund, mún sôi máu :mad::mad::mad::mad:

chuẩn đó, không thấy email nó năng hay xin lỗi gì luôn,
lại đúng lúc đang hết tiền tiêu nữa chưa, điên tiết :mad::mad::mad::mad::mad:

có bác nào rút ngày 6/11 mà thành công chưa, của mình vẫn chưa nhận được tiền cũng chưa refund luôn

có bác nào rút ngày 6/11 mà thành công chưa, của mình vẫn chưa nhận được tiền cũng chưa refund luôn

mình rút hôm 6-11 và vừa nhận được tiền refund. Thông thường rút thứ 2 thì thứ 5 có, hôm qua đợi mãi không thấy có tiền nên đoán thế nào cũng có vấn đề :((.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week