Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

mình nghĩ cái này là do ông Việt Nam. Chắc do APEC nên không cho nhập cảnh dưới mọi hình thức. Hi vọng đầu tuần hết A Pếch mọi chuyện sẽ trở lại bình thường! vừa withrawn hồi sáng tiền bị rèfund lại. :D
thế thì ko phải do bank rồi . vì rút hồi sáng rèfubnd luôn thì là do paypal

mình nghĩ cái này là do ông Việt Nam. Chắc do APEC nên không cho nhập cảnh dưới mọi hình thức. Hi vọng đầu tuần hết A Pếch mọi chuyện sẽ trở lại bình thường! vừa withrawn hồi sáng tiền bị rèfund lại. :D
bạn rút hồi sáng có bị trừ fee khi rèund ko

thế thì ko phải do bank rồi . vì rút hồi sáng rèfubnd luôn thì là do paypal
Nếu nó pending thì k nói gì......đằng này em with phát mấy tiếng sau compl như bình thường.........
Và nó compl đến h luôn...........từ khi có cái thông báo:
For security reasons, we need a bit more time to review this transaction. This can take up to 24 hours, but we’ll email you as soon as we have an update
Là không có đồng nào về.........

Mới rút tức thì, hiện vậy chắc tạch rồi quá anh em nhỉ ! Haizzz đang cần mó nì mà a với chả péc

Vietinbank bị 2 lần refund rồi. vãi

Vietinbank bị 2 lần refund rồi. vãi
Rút bao giờ và nhận đc refund bao giờ vậy Bác. Nói cụ thể Ae biết với.
Có bác nói rút xong mà bị refund liền, nếu đúng vậy thì có thể loại trừ do bank vn. Vì nếu do bank vn thì phải có 1 khoảng thời gian xử lý rồi refund, chứ sao refund ngay lập tức vậy đc. Ko biết trò gì nữa :((((

Em rút đêm thứ 2 và đến sáng nay là thứ 6 bị refund. Trừ mất 6$
Bạn rút bank nào vậy? Nó báo refund qua mail hay login vào acc paypal mới biết vậy bạn?
Mình rút trưa thứ 2 mà giờ vẫn chưa thấy gì.

nhọ quá, bị đúng lúc đang hết tiền :mad:

Rút ngày 31/10 message pp hôm qua nhưng chưa thấy hồi âm,
Rút ngày 7/10 thì sáng sớm nay bị rèfund, không biết bao giờ mới nên rút tiếp đây :confused:

Rút ngày 7/10 thì sáng sớm nay bị rèfund, không biết bao giờ mới nên rút tiếp đây :confused:
Refund là nó báo qua mail hay login vào acc mới thấy hả bác

refund có mail báo hay vào pp check bác

nó mới refund hôm nay :( đợi 10 ngày rồi , giờ mình mới rút về tiếp. không biết có bị trả nữa không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week