Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

xác nhận với các bạn, rút tiền từ 31 -> 5/11 tiền sẽ bị refund, còn tiền rút từ ngày 6/11 tiền đã về bt nhé

mình vừa rút lại sáng nay. thấy vẫn báo 24h security gì ấy ko biết sao ko. cũng gửi message cho paypal 48 h sau nó gửi lại 10$ bù đắp cho 6$ fee bị mất.

xác nhận với các bạn, rút tiền từ 31 -> 5/11 tiền sẽ bị refund, còn tiền rút từ ngày 6/11 tiền đã về bt nhé
Tối mùng 7 rút , mùng 10 nó âm thầm refund đây này.. :D :D
còn 31 thì complete, tiền đã ko về còn ko đc refund.. vl quá đi mất

Rút sau ngày 8/11 là tiền về bình thường rồi nhé! Paypal đã fix rồi! H các bác cứ yên tâm mà rút! Còn trước ngày 8 , ai chưa được refund thì contact paypal để nó hoàn lại rồi withdrawn lại là ok. Em stop comment từ đây vì vấn đề của em đã được giải quyết. Chúc các bác kiếm thật nhiều tiền và thành công trong cuộc sống! :):):):):)

Các bác cho em hỏi em từ tài khoản personal upgrade lên business thì tên business để tên khác có được không ạ?
Em đổi vào đúng đợt này nên hoang mang quá.

đói quá r, đã hết nữa tháng chua có tiền , phải liều rút về đầu tuần

Attachments

57 KB · Views: 142
Rút sau ngày 8/11 là tiền về bình thường rồi nhé! Paypal đã fix rồi! H các bác cứ yên tâm mà rút! Còn trước ngày 8 , ai chưa được refund thì contact paypal để nó hoàn lại rồi withdrawn lại là ok. Em stop comment từ đây vì vấn đề của em đã được giải quyết. Chúc các bác kiếm thật nhiều tiền và thành công trong cuộc sống! :):):):):)
Rút vẫn bị báo security hả bác......từ đó h chưa dám rút.

ủa ? comp rồi mà vẫn refund lại được à ?? Tưởng chỉ có with sai tên thì mới refund thôi chứ , mấy bác còn pending nó mới refund hay là comp rồi mà vẫn refund ?
Mình cũng bị complete rồi cũng refund đây.

Hình như lạ bug lại rồi các bác.Em rút dc 2 ngày,qua 1 mail,nay 1 mail,mà vào check vẫn pending.
Có ai WD ngày hôm qua ko ?

tiền ngay 08 09 thang 11 đã về.

Rút hôm thứ 7, tiền sáng nay đã về nhé anh em. Kiếm được thêm hơn 10 củ từ bug của PayPal :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom