Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

Làm gì có nhể, hồi lập cái này mình đã phải add bank vào để rút tiền về rồi,
Còn tính năng rút thẳng về visa mới thấy pp nói tới gần đây, đang thử nghiệm tại mẽo, rút về visa trong vài giờ :D
PP của bác ở US à

Bác vui tính ghê. Thôi e xin phép ngừng tranh luận. Bác xài từ 2010 mà bác như mới xài đây vậy.

Vừa nhận được thêm trả lời từ pp nhé!
"
Dear xxxx,

My name is A Bi and I am happy to assist you today.

Firstly, please allow me to apologize for the delay in responding to your email. Due to the high volume of contacts we are currently receiving, it is taking slightly longer than normal for us to respond to our customers.

Ms. Van, rest assured, the technical issue with processing withdrawal has been fixed on Nov 08, 2017. We have gotten all the affected withdrawals reversed accordingly. You may check your PayPal account once again.

If you have any questions, click Help & Contact at the bottom of any PayPal page. Thanks for choosing PayPal and have a great day ahead! "

Vậy những ai withdrawn sau ngày 8 thì cứ yên tâm đợi tiền về nhé!

Làm gì có nhể, hồi lập cái này mình đã phải add bank vào để rút tiền về rồi,
Còn tính năng rút thẳng về visa mới thấy pp nói tới gần đây, đang thử nghiệm tại mẽo, rút về visa trong vài giờ :D
PP của bác ở US à
Bác vui tính ghê. Thôi e xin phép ngừng tranh luận. Bác xài từ 2010 mà bác như mới xài đây vậy.
Bác ninhvanthang nói đúng pp không có rút về visa nha bác chỉ cho rút về bank có chăng tk bank của bác củng dùng để đk thẻ visa luôn thì mới vô tình bác tưởng là về visa còn không là có thể dùng balance để mua ttẻ visa prepaid tức là có n xài n xài hết thì bỏ

Xác nhận là with hôm mùng 7 và xèng đã về ACB sáng nay nhé các thánh

Attachments

7.4 KB · Views: 108
chúc mừng anh em nhé, thế là mọi chuyện đã qua

Xác nhận tiền vừa về VCB cách 5 giây nhé! có cháo gà ăn rùi bà kon ơi! Mừng quá...hức hức
bác có thể chia sẻ chút kinh nghiệm kiếm tiền để anh em đỡ đói ko?:D

Hỏi bạn offers_hn là đúng người đó namtt007. Đây mới là pro mmo ...tháng không dưới 1 tỉ đâu.
Một thời đã xa lâu lắm rồi pro ơi :((

Mình cũng gửi tiền từ ngày 1/11 và bị refund lại ngày 11/11,Các bạn đã có ai gửi vào ngày đó mà nhận được tiền chưa ?Giờ mình hoang mang quá , không biết có nên gửi lại hay không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom