• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai ở mmo4me rút tiền từ pp về thẻ vpbank chưa nhỉ?

hanhtg56

Senior
Reactions
191
MR
0.153
Insuree Balance
0
Em định làm 1 cái atm với 1 cái thẻ VPBank Visa SmartCash chính chủ để witth tiền từ pp mà phân vân quá không biết thế nào @@!
Ai từng rút rồi cho em xin ý kiến mới ạ

sao không làm visa acb cho tiện, thấy ai cũng bảo visa ACB là tốt nhất rồi!

sao không làm visa acb cho tiện, thấy ai cũng bảo visa ACB là tốt nhất rồi!
ACB bắt 18 tuổi hay sao ý em còn thiếu 5 tháng nữa. Mới cả ở chỗ em không có ngân hàng ACB hjx @@!

vp bank chắc là khó rút lắm .

còn 5 tháng nữa mới đủ à ..........thế thì lo mà học, zo đh rùi thích chơi gì thì chơi..........đợi đủ tuổi rùi làm cái thẻ visa acb là tốt nhất:3.Mà hình như bữa nay làm cái thẻ visa đều đòi đủ 18 tuổi

ủa, chưa đủ 18 tuổi mà cũng làm được ATM sao? mình nghĩ là đủ 18 tuổi mới được đăng ký chứ nhỉ, ngân hàng nào cũng thế :(

ủa, chưa đủ 18 tuổi mà cũng làm được ATM sao? mình nghĩ là đủ 18 tuổi mới được đăng ký chứ nhỉ, ngân hàng nào cũng thế :(
Ở đây không có ABC thôi không em cũng làm được rồi @@! Viettinbank thì có rồi mà ko rút đc paypal. Định làm 2 cái vpbank để rút @@!

còn 5 tháng nữa mới đủ à ..........thế thì lo mà học, zo đh rùi thích chơi gì thì chơi..........đợi đủ tuổi rùi làm cái thẻ visa acb là tốt nhất:3.Mà hình như bữa nay làm cái thẻ visa đều đòi đủ 18 tuổi
Nghỉ học rồi đh gì nữa @@! Visa trả trước còn tùy ngân hàng @@!

rút tiền về thì trừ thằng agribank ra thôi thì phải. mà cũng đâu cần visa để rút về nhỉ :S

rút tiền về thì trừ thằng agribank ra thôi thì phải. mà cũng đâu cần visa để rút về nhỉ :S
Em thấy bảo viettinbank không cho rút từ pp @@! À rút về visa còn có một số việc ý mà :D

thế thì chịu rồi:(

À không phải là không rút được mà tiền về chậm hjx @@!

chắc phải thử mới biết ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom