Help Có ai nhận được tiền Reback từ hanamichi_sakuragi1991 chưa?

Loading

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Tình hình là hồi trước em có mua VPN theo link ref của nó . và reback 8$
Nó bảo ngày 26 sẽ reback tiền , mà đến giờ là nửa tháng rồi vẫn chưa thấy gì .
A em trong MMO có ai mua link ref của nó hân?
yahoo hắn là :hanamichi_sakuragi1991

Nghe nói nó là admin của site offers nào đấy mà . Thế mà đi xù luôn

Admin lởm , làm cho nó 1 đợt xong nó bảo nét k pay-> thế là xong

thứ 1 chuyện offer và chuyện HMA đừng có đem gộp lại làm 1...Lý do mình chưa paid HMA vì nhận đc thư của nó
Hello,

Unfortunately due to high amounts of fraud we no longer allow members from Vietnam. Payments will still be processed.

Kind regards,
HMA

nên mình mới hoãn lại 1 t/g xem nó paid ko hóa ra lá no ban hang loạt aff viet nam... Mà mình nói thật .. câu cứ như cậu mua HMA bị lỗ không bằng... Còn chuyện offer tớ còn chả biết cậu là thằng nào ... có làm cho tớ hay không... Mà ai nói với cậu là tớ ko paid ... mình đã cập nhật ngày paid cho tất cả các sup và member... cậu chạ biết kẹc thì thôi còn sủa thối ở đây....nói thật với những cái thằng dỗi hơi gãi dái chỉ biết ủ mưu hại người như cậu thì tớ coi như 1 = con dog

thứ 1 chuyện offer và chuyện HMA đừng có đem gộp lại làm 1...Lý do mình chưa paid HMA vì nhận đc thư của nó
Hello,

Unfortunately due to high amounts of fraud we no longer allow members from Vietnam. Payments will still be processed.

Kind regards,
HMA

nên mình mới hoãn lại 1 t/g xem nó paid ko hóa ra lá no ban hang loạt aff viet nam... Mà mình nói thật .. câu cứ như cậu mua HMA bị lỗ không bằng... Còn chuyện offer tớ còn chả biết cậu là thằng nào ... có làm cho tớ hay không... Mà ai nói với cậu là tớ ko paid ... mình đã cập nhật ngày paid cho tất cả các sup và member... cậu chạ biết kẹc thì thôi còn sủa thối ở đây....nói thật với những cái thằng dỗi hơi gãi dái chỉ biết ủ mưu hại người như cậu thì tớ coi như 1 = con dog
Cái đó ta k biết , mịe đã lập topic mua bán ra thì phải chấp nhận thiệt hại dù HMA ko pay thì bỏ tiền túi ra mà trả cho họ.
ADMin kẹc gì mà éo có nổi mấy đô để bồi thường!
Nhục vãi!

Cái đó ta k biết , mịe đã lập topic mua bán ra thì phải chấp nhận thiệt hại dù HMA ko pay thì bỏ tiền túi ra mà trả cho họ.
Nhục vãi!

tao nói tao ko paid à mà mày sồn sồn như tó cắn ..... thế ( ngu lần 1 ). Tao bảo tao ko chịu trách nhiệm à ( ngu lần 2 )....tao có tiền tao cũng nói thẳng là cũng éo pay cho mày đấy mày làm gì dc tao.... đờ mờ cái thằng thanh niên rẻ rách này

Nhục vãi!
:)) va leu thanh niên này, thế cậu mua HMA từ trang chủ của nó hay mua từ aff. đính chính là mua qua aff nó direct link đến trang chủ HMA và mua trên đó nhé, vậy bi h người ta không đc HMA trả tiền thì sao repback lại cho cậu đc, HMA ngưng support aff VN, ai lam aff đều biết. Thế chốt nghĩa là người ta không đc HMA pay thì lây gì pay cho cậu, cậu mua qua aff người ta, ngươi ta đc trả thi cậu đc mua rẻ hơn chứ người ta có phải người bán acc cho cậu đâu mà đòi bồi thường:))

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

HMA nó ban hết acc vn mà.ko xù hơi phí...
ai bảo cậu thế, acc nào nghi ngờ nó sẽ ghi process, acc nào done nó ghi la đã sent nhé:))
Hello,

Unfortunately due to high amounts of fraud, we no longer support Vietnam accounts. However payments will still be sent.

Regards,
HMA

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

HMA có chả aff cho vn đâu =)
bảo sao Hà nội hum nay lại mưa và gió=]]

@mrseven171 : anh thấy đấy cái thằng ngu kia nó cứ như là em ăn cắp hay làm mất của nó cái gì ý... Mà nó cứ sồn sồn lên như em ngủ với mẹ nó ý

tao nói tao ko paid à mà mày sồn sồn như tó cắn ..... thế ( ngu lần 1 ). Tao bảo tao ko chịu trách nhiệm à ( ngu lần 2 )....tao có tiền tao cũng nói thẳng là cũng éo pay cho mày đấy mày làm gì dc tao.... đờ mờ cái thằng thanh niên rẻ rách này
Thôi mày im đi d0g à!
Ngu còn bày đặt đi lập topic mua bán !
Ngồi đợi ngóng mày reback, thế tró nào lần sau nó mua theo link ref của mày nữa!

Thôi mày im đi d0g à!
Ngu còn bày đặt đi lập topic mua bán !
Ngồi đợi ngóng mày reback, thế tró nào lần sau nó mua theo link ref của mày nữa!

đợi tao đi bán trinh đít rồi reback cho mày nhớ =)).. TN 2k11 rồi đã nói là phải chuẩn...Nói cái này người ta chửi cho là ngu rồi lại quay sang cái khác à.. Mà quay sang vấn đề nào đúng ko quay, lại càng ngu thêm

:)) va leu thanh niên này, thế cậu mua HMA từ trang chủ của nó hay mua từ aff. đính chính là mua qua aff nó direct link đến trang chủ HMA và mua trên đó nhé, vậy bi h người ta không đc HMA trả tiền thì sao repback lại cho cậu đc, HMA ngưng support aff VN, ai lam aff đều biết. Thế chốt nghĩa là người ta không đc HMA pay thì lây gì pay cho cậu, cậu mua qua aff người ta, ngươi ta đc trả thi cậu đc mua rẻ hơn chứ người ta có phải người bán acc cho cậu đâu mà đòi bồi thường:))

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

ai bảo cậu thế, acc nào nghi ngờ nó sẽ ghi process, acc nào done nó ghi la đã sent nhé:))
Hello,

Unfortunately due to high amounts of fraud, we no longer support Vietnam accounts. However payments will still be sent.

Regards,
HMA

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

bảo sao Hà nội hum nay lại mưa và gió=]]
cậu thì biết đêck gì , cậu có mua có bị thiệt đâu mà nói.
Còn nó thì sao , nó thì bị thiệt gì chứ!
giờ nó ưng nói sao nói! con d0g này chả chấp!

dkm càng nói tao càng thấy mày lộ rõ bản chất đã ngu còn tỏ ta nguy hiểm của mày .... mày mua của tao thì mày thiệt gì so với mua ở trên trang chủ... Mày nói tao ko thiệt gì á.... Câu này của mày làm tao buồn đấy.... Hậu quả thiệt thòi của tao là bây giờ đang phải giải thích cho 1 thằng ngu học như mày hiểu ngôn ngữ tiếng việt đấy con ạ... Bố mẹ mày không dạy đc mày thì để tao dạy hộ ...

Thứ 1 :Cái đó ta k biết , mịe đã lập topic mua bán ra thì phải chấp nhận thiệt hại dù HMA ko pay thì bỏ tiền túi ra mà trả cho họ.
Nhục vãi! => tao nói tao éo trả à mà mày đã phải lên đây lập topic ....Vì mày nói câu này tao xl luôn nhé.. tao ịt paid cho mày đấy

Thứ 2 :Admin lởm , làm cho nó 1 đợt xong nó bảo nét k pay-> thế là xong => lại xl mày tiếp nhé lởm cái ****** mày ý ( xl các bác em còn éo biết thằng Lờ này là thằng Lờ nào mà nó nói làm cho em )

Chốt 2 điều trên là tao ịt paid cho mày cái gì hết vì cái tội không sử dụng bộ não suy nghĩ và các cơ quan đoàn thể khác... HẾt

cậu thì biết đêck gì , cậu có mua có bị thiệt đâu mà nói.
Còn nó thì sao , nó thì bị thiệt gì chứ!
giờ nó ưng nói sao nói! con d0g này chả chấp!
;) cậu không biết tớ không chấp, tớ nói đều là thật thôi, cậu hỏi bác kimtin và 1 sô ngươi nữa xem payment co bi process không, tớ làm aff của nó vẫn đc pay nên mới dám nói, còn trương hợp của cậu hinamichi là do payment đang trong tiền trình process nên phải chờ thôi, ai đã bảo quỵt mà cậu làm to chuyện lên thế;)

@mrseven171 : em vừa phải cho nó 1 mũi nó mới chịu nằm yên đấy anh ạ :-S....Mai bàn giao trả về địa phương thôi nguy hiểm quá @@

Cái vấn đề là văn hóa buôn bán của bác chán wá. Thậm chí pm ko thấy trả lời 1 câu, rồi treo stt. "Đang blah blah này kia, miễn pm nhảm" =]]

pm nhảm ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week