• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai giúp mình cách lấy lại skrill bị hack ko..

dragao

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em mới cắm con xe nạp vào 420 MB trên skrill chưa được 1p thì bị hack luôn, ko hiểu lý do tại sao nữa..
Em chạy ra ngân hàng gửi tiền để mua MB, sau khi mua MB về em định up lên bet365 thì ko được, vào thì thấy tiền của mình ngay lập tức sau khi nhận được đã chuyển cho người khác, có cách nào lấy lại ko ạ :(, số tiền này rất quan trọng với em, ai có cách giúp em với :(.Hình ảnh nó thế này ạ, gần 10tr liền, có ai có cách nào giúp em với :(

Attachments

117.1 KB · Views: 142
Báo thành công rồi thì xác định rồi bạn.
Chia buồn với cậu

Thật sự là ko biết tnao luôn, em mới nhận MB về còn chưa kịp làm ji thì bị mất luôn trong 1p, có ai có cách nào giúp em ko ạ :(

em mua 420MB vừa ra bank gửi hơn 9tr về, về tới nhà bật vi tính lên thì đã thấy mất :(

Skrill có chức năng dispute không ? Nếu không có thì coi như của đi thay người rồi !

Skrill có chức năng dispute không ? Nếu không có thì coi như của đi thay người rồi !
Skrill gần như egopay chắc xác định rồi .. Bác thớt nghiên cứu xem có thằng nào trực bác không . Hacker nào mà ngồi trực trong tích tắc vậy thì quá gê

Skrill gần như egopay chắc xác định rồi .. Bác thớt nghiên cứu xem có thằng nào trực bác không . Hacker nào mà ngồi trực trong tích tắc vậy thì quá gê
Có cách nào người chuyển làm được vây ko, vì em đi mua MB để up lên 365 mà :(

nếu bên kia nó chưa chuyển đi đâu thì có thể lấy lại, bằng cách làm 1 ticket và báo là acc của bạn bị hacker xâm nhập. cái này cũng như paypal. nếu gọi dc qua số dt support thì kết quả khả quan hơn. vì nó muốn rút tiền cũng phải mất vài ngày, còn nó bán lại cho ông nào trên này thì xác định rồi.

Xài ở tiệm net nữa thì chắc là khó rồi, vì khả năng thằng kia dùng team hay cái j đấy điều khiển dc máy bạn hack là rất cao.

Có ai nghĩ là tiền bẩn nên nó refund lại chủ cũ ko, chứ làm ji có chuyện tiền vừa về 1p tiền đi luôn, hjxhjx :((

Có ai nghĩ là tiền bẩn nên nó refund lại chủ cũ ko, chứ làm ji có chuyện tiền vừa về 1p tiền đi luôn, hjxhjx :((

chỉ bị hack thôi. refund ko mất fee và skrill ko báo bên acc của bạn, mà payment của ng send sẽ chuyển thành cancelled. lời khuyên của mình là gọi cho skrill đi.

Trong lúc ra bank gửi thì ở nhà có người ở nhà sent, hi

chỉ có 1 con đường là chia buồn với bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom