Ask Có ai dùng tools xoainfo xoá được close5 không

Hovanlinh

Senior
Reactions
75
MR
0.035
Mình chơi offer ios sử dụng tools Xoainfo. Tools nầy không xoá được thông tin một số app, như close5. Nên không thể nào ăn điểm được. Pro nào biết xin giúp đở mình với ạ.

trc lead bt , sau khi nó update là tịt luôn :confused:

Mình chơi offer ios sử dụng tools Xoainfo. Tools nầy không xoá được thông tin một số app, như close5. Nên không thể nào ăn điểm được. Pro nào biết xin giúp đở mình với ạ.
:D Tuy net thôi bác chứ , ko phải tool đâu

nge đồn là do jb mà ta :v
Ko ban, truoc to cung tuong do JB. Nhung reset xoá sạch hoàn máy mới thì ăn điểm lần đầu ok. Nhưng từ lần 2 thì nó ko cộng nưã. Muốn ăn lại phải xoá sạch máy như lúc đầu. Vl

Không biết chủ tools có cập nhật phiên bản mới không. Chứ không xài được có tools cũng như ko

Ko ban, truoc to cung tuong do JB. Nhung reset xoá sạch hoàn máy mới thì ăn điểm lần đầu ok. Nhưng từ lần 2 thì nó ko cộng nưã. Muốn ăn lại phải xoá sạch máy như lúc đầu. Vl
thế hóg share chug :v

Không biết chủ tools có cập nhật phiên bản mới không. Chứ không xài được có tools cũng như ko
sao lại có tool cũng như không nhể - tool đâu phải phục vụ riêng 1 con off nào đâu - còn con 5 này thì chich phát lead nhé - không phải do tool :rolleyes:

sao lại có tool cũng như không nhể - tool đâu phải phục vụ riêng 1 con off nào đâu - còn con 5 này thì chich phát lead nhé - không phải do tool :rolleyes:
Vậy tại sao tớ cài mới lại hết thì ok. Tớ cũng nói chuyện với chủ tools nhé. Bác ấy nói xoá ko hết, phải mò.

Cậu cho mình link bản cũ được ko. Với lại lúc down load app về. Apple store nó biết bản củ nó ko open mà để update.
Không nhấn update. Bạn chỉ cần click tới bước nhìn thấy chữ update ở appstore thôi, rồi out ra màn hình vào app như bt. Nhận tiện nhận được bản close 5 cũ thì share mình với? Cảm ơn bạn trước :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom