có ai dùng scrapebox hok, cho e hỏi chút xíu

cimachao

Junior
Reactions
4
MR
0.032
mới làm con scrapebox

crap đc 1 mớ site blog, với keyword cần tìm
xong soạn nội dung comment
xong auto post comment lên mấy site đó, mà chẳng có lên đc site nào, result toàn fair, fair error, 404,..
sao thấy file video demo của nó toàn Result complete

hok biết em có chỉnh sai gì, hay do e ko dùng proxy, sẵn hỏi mấy cái proxy có sẵn của nó có dùng đc ko.

sao mình post comment lên rồi,báo "submitted" mà vào lại trang đó, ko thấy hiện bài mình
bữa giờ post cà vài trăm comment mà search google cũng chẳng ra cái nào?
pro nào tư vấn dùm mình chút..hix

em mua 57$ ở trang chủ
bác xài chán rồi thì phải, bộ cái này xài ko hiêu quả hả? hix
mình xài gặp mạng cùi bắp nữa, post cả tiếng mà lên đc có vài comment. toàn báo failled, time out...

ngoài chức năng post comment là chính, còn dùng làm j nữa bác. chỉ em vái chiêu với. 2 -3 ngáy nay ngồi vọc mà thấy khó quá.. thanks

mua gần cả tuần mà sử dụng ko thấy hiêu quả gì..hix
mấy bạn chỉ dùm sao em post comment báo lên rồi mà sao vô lại trang đó ko thấy lên gì hết

Với ScrapeBox bạn nhất định phải sử dụng private proxies thì mới hiệu quả chứ open proxies ko đem lại tỷ lệ thành công cao đâu. Về proxies bạn có thể mua trực tiếp trên yourprivateproxies.com hoac squidproxies.com (đây là hai dịc vụ rất tốt, con với bozanaproxies bạn sẽ phải quan tâm đến vấn đề bandwith nữa). Hoặc bạn có thể share private proxies với những người cùng có ScrapeBox. Và để có được thành công bạn phải tìm auto-approved blogs để post comment lên. bạn có thể vào balckhatworld.com search về ScrapeBox sẽ có rất nhiều threads mà các pro đã post bài để tham khảo và sử dụng công cụ mạnh thứ 2 chỉ sau Senuke X này. Chúc bạn thành công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week