Có ai dùng Laptop mà máy nóng đến nổi cháy luôn chưa

của mình nóng hơn 100C ko biết tool có báo khống ko, nhưng mình sờ thì đúng là nóng thật, có điều nó khét có tí ah tầm 1' ngửi lại thì hết bay mùi, ko biết bị thế có vấn đề j ko
xem film cpu k tới 100độ nha..bị z là có vấn đề rồi mang ra quán vệ sinh gấp k thì tèo thật chả đùa

xem film cpu k tới 100độ nha..bị z là có vấn đề rồi mang ra quán vệ sinh gấp k thì tèo thật chả đùa
mình đau xem fim :( mình chạy Tool mà chạy cùng lúc 3 tool proshow Camta - Windows Live Movie với 10 cái trình duyệt nên mới nóng, tại đang gấp quá nên chạy 3 tool cùng lúc ai ngờ đâu bay mùi :(

laptop 1năm đi vệ sinh thay keo tản nhiệt nhé mấy thánh kinh nghiệm xương máu của e
mình 3 năm rồi ko VS ko keo gì cả tính cuối tháng này đi làm 1 lần mà chắc thế này phải làm sớm rồi chỉ sợ ko biết bên trọng có teo héo gì ko đây :(

cái latop mình cũng mới dem vệ sinh ! mà sao cpu cứ tam 40% chán thật :( bưa dính bụi quá khô dầu quạt không quay dc ! làm sach sẽ dem về thì mát ! sao đó lai thấy nóng nóng :(

mạng sáng giờ vô mấy site nước ngoài cứ chậm như rùa

mình 3 năm rồi ko VS ko keo gì cả tính cuối tháng này đi làm 1 lần mà chắc thế này phải làm sớm rồi chỉ sợ ko biết bên trọng có teo héo gì ko đây :(
máy mình vga rời 3năm k VS nó bung chip vga mang ra quán sửa mấy lần k hết bây giờ dùng được 1tuần phải tháo máy ra hấp chip 1lần..

cái latop mình cũng mới dem vệ sinh ! mà sao cpu cứ tam 40% chán thật :( bưa dính bụi quá khô dầu quạt không quay dc ! làm sach sẽ dem về thì mát ! sao đó lai thấy nóng nóng :(

mạng sáng giờ vô mấy site nước ngoài cứ chậm như rùa
CPU máy mình mình cũng chỉ nằm ở 40% ren Fim hay gì cũng thế nó chả chạy CPU bao nhiu

Thớt xem lại task manager, vì trước kia mình cũng bị con dell có chương trình cmd gì đó, chạy ko tốn Ram or CPU nhưng temp rất cao, cứ endtask nó là nhiệt độ xuống. Mỗi lần mở máy lên lại endtask bực mình cài lại win hết luôn :0

Thớt xem lại task manager, vì trước kia mình cũng bị con dell có chương trình cmd gì đó, chạy ko tốn Ram or CPU nhưng temp rất cao, cứ endtask nó là nhiệt độ xuống. Mỗi lần mở máy lên lại endtask bực mình cài lại win hết luôn :0
tên cụ thể chứ máy mình tìm ko ra cái đó ở Tásk

May thi chua nhung sac thi bi boc khoi may lan roi.

=)) mới chỉ thấy mùi khét của nhưa. E render video nó chạy gần như 100% CPU nên bị. Còn cắm xuyên tuần chạy ít CPU chả sao

Dùng máy DELL nên ko sợ, bảo hành 3 năm, bị làm sao cứ alo 1 cái là có nhân viên mang đồ đến thay free

nhiệt dộ như vậy có ổn không? :( đang mo ff 7-8 tap với 6 máy ảo mỗi máy 1 g ( vvmare)

Attachments

17.3 KB · Views: 55

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week