Có ai để máy tính chạy 24/24/365 ko?

Đang chạy căng như thế mà tắt để vài hôm là có khi nó die đấy. Win 8 có chế độ Hibernate. bạn chọn nó xong máy vừa tắt, mà muốn mở lên thì cũng chỉ ấn 1 nút bất kỳ là lên.

Laptop HP chạy trong đề kiện bụi bặm gần 3 năm .... cháy 2 quạt ---> quạt rời

con HP cùi của mình treo auto 24/24 gần 3 năm mà chưa sao,chắc nó nghỉ được 2-3 ngày cúp điện, còn lại chạy auto với surf ko, có điều phải tậu thêm quạt cho nó

con HP cùi của mình treo auto 24/24 gần 3 năm mà chưa sao,chắc nó nghỉ được 2-3 ngày cúp điện, còn lại chạy auto với surf ko, có điều phải tậu thêm quạt cho nó

Sướng hơn con lenovo t60 của em rùi cúp điện có ups luôn :)) nên gần năm rồi chỉ thi thoảng khởi động lại thui :))

mình để thường xuyên thấy cũng bình thường

đang để 1 cái PC 1 cái laptop 24/24 nè :binhsua38:

- - - Updated - - -

cách đây vài hôm , cắm auto võ lâm pri , 32 tiếng , cháy dây cáp , may mà ban ngày ;))

chắc dây cáp made in china quá game VL thời hoàng kim còn cày tiền 24/24 1 tháng cho máy nghĩ đúng 1 ngày, còn nếu hay cúp điển thì tháng đó khỏi cho máy nghĩ

Từ khi cài windows 8, mỗi khi để máy lâu, hình như windows 8 nó tự cho máy ngủ hay sao á. Cần dùng tiếp thì bấm vào 1 nút trên bàn phím thì nó mở lên lại, khá hay.
Có ai xài windows 8 giống tớ ko?
Vậy để máy luôn khỏi tắt cho nó tiện. Tức là cho nó chạy 24/24 :D, không bit có sao ko nữa? :binhsua16:

Mình dùng máy bàn. Ko phải laptop.

Máy bàn hay laptop cũng đều không tốt. Trừ khi bạn để máy như thế và kiếm ra tiền > tiền mua máy

Máy bàn hay laptop cũng đều không tốt. Trừ khi bạn để máy như thế và kiếm ra tiền > tiền mua máy

Dĩ nhiên chả ai cho máy chạy không tải cả bạn ơi. Có việc thì mới mở máy chứ nhỉ

nói chung và riêng win 7 và 8 nó lấy 1 GB ram để share gì đó ko biết ? nói về 32 bít :D còn 64 bit nghe nói ko share ram

Dĩ nhiên chả ai cho máy chạy không tải cả bạn ơi. Có việc thì mới mở máy chứ nhỉ

máy mình nè, cái lap với pc để treo chơi ko vào gì hết hôm nào vui thì treo fb với mở 1 bộ phim vừa xem vừa ngủ phim dài thì chỉ có 2 tiếng là hết thời gian mình ngủ máy ko làm gì cứ để đó thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,468
Latest member
ab77business

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week