• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Co ai dc radium pay chua

Status
Not open for further replies.

linhhaiha

Banned
Reactions
53
MR
0.000
Có admin nào dc radium pay chua . hom nay mung 5 rui ma chua co tin tữc gì của nó , hòi họp quá

mùng 5 theo giờ VN, bên us thì mới mùng 4 mà cậu :). chờ đi, giờ làm việc của họ thì sẽ biết thôi mà

Nếu ai dc paid thì sẽ được paid còn ai ko được paid sẽ chẵn bao giờ dc. nhưng người làm trên 1k$ thì chuần bị lo hậu sự
Bác nói thế làm em lo quá , em dưới 1k nhưng vẫn thấy ớn lạnh

cứ bình thường ngủ 1 giấc, sáng mai có payment thì ăn phở bò, còn hok thì ăn mì gói chờ típ :binhsua72:

cứ bình thường ngủ 1 giấc, sáng mai có payment thì ăn phở bò, còn hok thì ăn mì gói chờ típ :binhsua72:
Chỉ sợ ko có mì gói mà ăn nũa húp cháo loãng mất thôi, cuối tháng rui tiền nhà, tiền điện nữa hu hu

cuộc đời ko ai cho ko ai cái gì đâu bạn, ăn của nó chán chê rồi giờ nó block acc cũng là bt

Được paid từ tuần trước , đừng quá lo lắng mà tạo nhiều topic dạng này, có nhiều topic thảo luận về vấn đề paid và trừ tiền của net radium rồi bạn tìm và xem đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom