Có ai chơi SEOsprint chia sẻ kinh nghiệm am với :(

laotroc0518

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Số là em là newbie bên SEO
Em lập topic này mong các bác giúp em giải đáp 1 số thắc mắc :
+ Seo chỉ cho tạo 1acc/ 1 máy thế bây giờ nếu em muốn tạo thêm vài acc thì phải làm sao :(
+ Acc tạo mới nếu có FAKE IP thì dùng sđt nước theo IP hay là nước nào cũng được
+ Acc reng thành công thì sau này chạy thì có cần phải FAKE IP qua đúng IP đã đăng kí của acc :(
+ Về chiện chuyển khoản, ví dụ em có 45 acc thì mỗi acc mỗi Tài khoản ngân hàng à :(, dùng chung 1 tài khoản được không nhỉ

Các mod giúp em với, mới bị band vài acc :(

Nếu dùng PM đê GD thì có nên 1 PM tạo ra 3 ví để chèn vào SEO không mn

Upvote 0
Số là em là newbie bên SEO
Em lập topic này mong các bác giúp em giải đáp 1 số thắc mắc :
+ Seo chỉ cho tạo 1acc/ 1 máy thế bây giờ nếu em muốn tạo thêm vài acc thì phải làm sao :(
+ Acc tạo mới nếu có FAKE IP thì dùng sđt nước theo IP hay là nước nào cũng được
+ Acc reng thành công thì sau này chạy thì có cần phải FAKE IP qua đúng IP đã đăng kí của acc :(
+ Về chiện chuyển khoản, ví dụ em có 45 acc thì mỗi acc mỗi Tài khoản ngân hàng à :(, dùng chung 1 tài khoản được không nhỉ

Các mod giúp em với, mới bị band vài acc :(
Tạo thì đơn giản chỉ cần dùng Textplus là có số điên thoại để lấy code còn fake ip thì nhiều cách fake. Nhưng mà có fake kiểu gì thì nó muốn check nó vẫn check ra được mà một khi nó check ra được thì nó band một loạt luôn. Đừng có mua mấy cái tool auto làm không đủ tiền tool đâu ( giá 15$ ấy) có dùng thì dùng mấy tool quản lí jobs thôi. Làm thì chọn các jobs yêu cầu fake ip giá 5 đến 10rup mà làm.

Upvote 0
bác nào nhận em làm đệ tử vụ seosprint này với ..em đang làm mà gặp rắc rối tý mấy cái job k biết làm sao ..em cũng là newbie biết điều nên ai giúp em với em kiếm được tiền em sẽ cảm ơn chân thành

Upvote 0
đã newbie mà còn cheat, chắc dùng tool của thằng xkyle =))
mình cày seo thì lâu, nhưng gia nhập mmo thì mới, mình cũng đã tìm hỉu những cái tool đó, nó tốt chứ ko xấu, chẳng qua may cái đứa bán nó sida đi lừa người ta thôi, nếu nó nniệt tình hướng dẫn thì ko có gì rùi

Upvote 0
Xen đ\c ip router để rs. Vào run, gõ cmd, gõ ipconfig, xem xem dòng ip đấy, có 2 3 dòng gì đấy. Vào trình duyệt gõ đ/c ấy vào, nhập pass mặc định admin/admin. Reset.ok trường hợp nó đổi pass router rồi thì sang xin nó

Upvote 0
Seo dễ ăn quá:D:D bác thớt làm ăn cho cẩn thận kẻo nó cạch luôn ip việt thì chết đói cả lũ ạ!

Upvote 0
còn pro nào chiến seo không cho minh xin ít kinh nghiệm vơi, mình choi cả tuần này. làm job bình thường mà no báo mình cheat ban acc rồi, làm mất công hơn 600 rup trong đó

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,334
171,386
Latest member
ShopLinkeIn
Back
Top Bottom