Help Có ai chơi clickerspay ko.! Mình hỏi với ?

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Tình hình là mình chơi clickerspay vừa hết plan 19 ngày..! Lần đầu tiên rút nó pay ngay lập tức ..! Thấy cũng ngon ăn và vừa bỏ thêm một ít nữa vào..!

Mình chơi bằng LR..và withdraw = LR luôn..! Gần đây có vài member chơi paypal hoặc lúc đăng kí đã chọn tk alertpay để withdraw..! Tuy nhiên site này ko cho withdraw bằng paypal hoặc ap..! Nhiều mem không thể rút đc tiền mặc dù đã hết plan..! Bảo support đổi qua LR để pay thì trước 27/12 support rất nhiệt tình và đổi luôn..! Nhưng dạo này ko hiểu chểnh mảng ăn tết hay sao mà các mem xin đổi qua LR để payout mà không đổi được..!

Không biết có bác nào chơi clikerspay mà profile ko gặp vấn đề về LR mà vừa hoặc sắp withdraw ko..! Vì mình mới vừa deposit chắc phải nửa tháng nữa mới đến lịch pay..! Cũng có ý kiến này nọ ..! Nhưng là do nó gặp sự cố về profile (ko add đc LR)
Mình muốn xin ý kiến của bạn nào vừa mới pay hoặc sắp pay mà ko bị gặp trục trặc về profile..! Thanks..!

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

Ơ pro đi ngủ hết rồi à :-s

Mình đang không đổi được thành tài khoản LR đây. Thôi thì nghĩ nó scam rùi !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back