• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai biết face IP cho chrome bằng proxyfer không vậy.. Chỉ em với....

QuangNam

Junior
Reactions
64
MR
0.000
tình hình là em bị dính cái block cảu trang Hushmail. Ai Biết cách khắc phục chỉ giáo em với.
Em cám ơn.....
Yahoo: q.nam92

Fake IP qua proxifier là nó đã fake IP toàn máy rồi @@ bạn còn muốn FACE cái j ở Chrome nữa ???

Upvote 0
Fake IP qua proxifier là nó đã fake IP toàn máy rồi @@ bạn còn muốn FACE cái j ở Chrome nữa ???
Nhưng mà Husmail nó vẫn báo là reg nhiều mail trên 1 máy nên nó cấm. bạn biết cách khắc phục không...

Upvote 0
Nhưng mà Husmail nó vẫn báo là reg nhiều mail trên 1 máy nên nó cấm. bạn biết cách khắc phục không...
vào google.com gõ: "my ip" xem ip đã đổi sang ip của sock, ssh chưa, đã đổi rồi thì xem đã xóa cookies của chrome chưa, bác dân quảng nam à đồng hương rồi :p

Upvote 0
Đổi trình duyệt , clear cookie và flash cookie ,ko được thì chuyển qua dùng mail khác , thiếu j mail mà cứ phải hushmail @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom