Có ai bị rút tiền về ngân hàng lâu như thế này không

omega911

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là rút về bank từ chiều tối thứ 6 của truần trước tuần trước. Nhưng cả tuần trước đến hôm nay vẫn chưa thấy tiền về. Gửi mail cho PP chưa có hồi âm nên mình lo quá. Những lần trước chỉ khoảng 4 ngày là đã về rồi. Lần này thì thấy bất thường quá. :(

chờ đi cậu. Tớ rút thứ 7 tuần trước trưa thứ 4 tuần này tớ nhận được rùi.

Trong thời buổi khủng hoảng kinh tế! CHẬM TRẢ cho người khác 1 ngày! Là bớt đi cho mình gánh lãi 1 ngày!.........hjhj! Đợi đi bạn

Thực sự thất vọng. Đến hôm nay thứ 5 12/07 vẫn chưa nhận được tiền. Không có trả lời từ PP ngoài cái survey đánh giá dịch vụ của nó. DKM muốn vote down cho cái survey đó nhưng không muốn tốn thêm thời gian vớ vẩn cho nó nữa.

Bạn rút về thẻ hay TK ngân hàng......Rút về TK Ngân hàng thuong lâu hơn 1 tí bạn yên tâm

rút nhiều ko cậu, có thể dạo này pp nó làm gắt nên check đủ thứ lận :binhsua166:

Bạn rút về thẻ hay TK ngân hàng......Rút về TK Ngân hàng thuong lâu hơn 1 tí bạn yên tâm

Mình rút về bank. Tại vì không có người tin tưởng để ex thôi (mấy người mình tin tưởng như Binbinqn thì chỉ chơi AP) chứ nếu không thì cũng không phiền phức thế này.

chậm 1 2 ngày chết ai đâu, cần gấp thì sell . Đã chơi với paypal phải chấp nhận lập topic tiền nó cũng không về nhanh hơn đâu.

PP thi` chờ đợi la` hạnh phúc

Đào lên chút. Xin thông báo là tiền của mình bị reverse trở về tài khoản rồi :( Mất $10 các loại phí. DoCoMo nó cùng cái bank rút về 5-6 lần rồi mà lần này bị trả lại. Gửi mail xin giúp đỡ 2 tuần vẫn nín khe. Nản quá. Giờ PP ít ai mua cho mà lại lâm vào cảnh này đến nản.

Đào lên chút. Xin thông báo là tiền của mình bị reverse trở về tài khoản rồi :( Mất $10 các loại phí. DoCoMo nó cùng cái bank rút về 5-6 lần rồi mà lần này bị trả lại. Gửi mail xin giúp đỡ 2 tuần vẫn nín khe. Nản quá. Giờ PP ít ai mua cho mà lại lâm vào cảnh này đến nản.
cậu rut về bank nào vậy ?

:binhsua39: chúa ghét pp trước chơi chitika được 30 đồng quên pass vào mò mãi ko đc nó khóa luôn ticket hoài éo trả :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week