• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có 3 PC cấu hình cao đang bỏ trống, ai có việc gì làm mình cho thuê!

201196hd

Newbie
Reactions
0
MR
0.029
Như tiêu đề nha ae. Hoặc anh em có job gì share thì ll qua ZL 0349518880
i9 9900k 3060

Last edited:
Đào coin thôi chứ còn làm cái gì nữa. Hỏi thừa :rolleyes:

Upvote 0
cấu hình cao là bao nhiêu , phải nói rõ , chi tiết , chứ có khi với ông là con voi nhưng với người khác là con kiến thì sao :popo_burn_joss_stick: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

Upvote 0
Có thêm IP hơi fresh là ngon luôn rồi. Chạy các loại tool auto có đặt time xen kẽ nghỉ và chạy, tỉ dụ như auto vkt, auto trading… cuối cùng không còn gì để chạy thì chạy ipts tích điểm rồi bán điểm cho mình, đây là giải pháp cuối.

Upvote 0
Có thêm IP hơi fresh là ngon luôn rồi. Chạy các loại tool auto có đặt time xen kẽ nghỉ và chạy, tỉ dụ như auto vkt, auto trading… cuối cùng không còn gì để chạy thì chạy ipts tích điểm rồi bán điểm cho mình, đây là giải pháp cuối.
Mình chưa chạy auto cái gì bao giờ nên k biết nhiều á :(

Upvote 0
Ghé cái: mình cũng có 2 cây c.hình i3 7100, Ram 8G.. SSD 120G... Bác nào cho e xin hướng dẫn cắm máy cày jjjj đó cũng đc ngày kiếm ít thôi ạ... Xin cảm ơn!

Upvote 0
chay ipts la sao bac

Upvote 0
Ghé cái: mình cũng có 2 cây c.hình i3 7100, Ram 8G.. SSD 120G... Bác nào cho e xin hướng dẫn cắm máy cày jjjj đó cũng đc ngày kiếm ít thôi ạ... Xin cảm ơn!
Cryptotab xem số nhảy đỡ buồn!

Upvote 0
tháo ra bán đi bạn ơi, 1 con card đủ vốn cái case ngày trước rồi :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

Upvote 0
* huýt sáo * Chà, máy tính của bạn có nguồn điện tốt. :oops:

Upvote 0
có ai biết cách biết máy tính thành server game ko :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom