Có 20tr tiết kiệm nên đầu tư coin

Em gửi bác 1 option nha, bác có thể tiềm hiểu về cơ chế Pool và cơ chế Farming trên sàn 1inch, hiện tại do staked value khá thấp nên APY (lợi nhuận hàng năm) đang khá cao tầm 200% ~ 400% cho Farming.
Chúc bác thành công :D

Em gửi bác 1 option nha, bác có thể tiềm hiểu về cơ chế Pool và cơ chế Farming trên sàn 1inch, hiện tại do staked value khá thấp nên APY (lợi nhuận hàng năm) đang khá cao tầm 200% ~ 400% cho Farming.
nhiều từ chuyên môn quá mình đọc ko hiểu được hết ý, dù sao cũng cảm ơn bạn nha :D

sàn nào cho mình theo với.
làm cái acc binance xong kyc để sẵn đi bạn, đến lúc cần lại không kyc kịp mà dùng https://www.binance.com/en/register?ref=23028685
coin thì cứ nhắm coin nào tiềm năng mua quăng để đó, chừng nào nó lên thì bán, nhớ là trong top 100 coin thôi, nhiều người liều mạng ôm coin rác hy vọng đổi đời nhưng đa số là đời ra bãi rác luôn

Có thể hướng dẫn rõ hơn về cái này được không bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week