• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có 20tr tiết kiệm nên đầu tư coin

Theo mình thấy
Với 20 tr
- 10 tr đầu tư vào bản thân : sách báo , tạp chí , quần áo , giày dép , đầu tóc , ngoại hình , vân vân và mây mây :popo_ah:
- 5 tr để kết nối với cộng đồng ở nơi gần bạn sống :popo_adore:
- 5 tr allin vào sàn để chờ tín hiệu từ cộng đồng và bản thân bạn cho là đúng đắn để vào :popo_amazed:

Thì dù có thua bạn cũng thua trong thế thắng
"phi thương bất phú" các cụ dậy thế :D

mình đang muốn đầu tư gì đó để làm giàu ấy mà :D

"phi thương bất phú" các cụ dậy thế :D

mình đang muốn đầu tư gì đó để làm giàu ấy mà :D
Bạn không có kiến thức thì khác gì đánh bạc :popo_ah: ( Vô kèo tài xỉu bát cơm - bát c** đó cho nhanh 90p )
Bạn không có người cùng tần sóng thì khó nhiều lúc ấy chứ :popo_amazed: ngay cả gia đình cũng khó thể chia sẻ đc công việc đang làm( buôn có bạn , bán có phường mà )

Đến lúc bạn ngộ ra là sai lầm thì lãng phí rất nhiều thứ rùi :popo_adore:

gửi tiết kiệm mình cũng đã nghĩ đến, nhưng phi thương thì bất phú, vẫn biết có rủi ro mà vẫn muốn thử.
có lẽ sẽ chờ sang đầu năm rồi ôm mấy coin nhỏ nhỏ chờ thời, cậu xem có được không?

Thương trong phi thương bất phú là thương mại, kinh doanh, buôn bán.
Còn mua bán coin, vàng, chứng là đầu tư, đầu cơ.
Mình thấy đầu tư, đầu cơ rủi ro cao hơn nhiều đó, nên tiền dư giả thì cứ đem ra thử cho biết, đừng all in tài sản là đc.

Theo em đánh BO cho mau :D

hỏi thật ko troll mà
XAU ở sàn nào đấy :D
vnd thì thôi :D
XAU là viết tắt của vàng bên Forex ấy. Mình trữ XAU ở nhà chứ ko để trên sàn( đừng nói ai biết nha ).:popo_shame:

XAU là viết tắt của vàng bên Forex ấy. Mình trữ XAU ở nhà chứ ko để trên sàn( đừng nói ai biết nha ).:popo_shame:
ok tớ k nói cho ai biết đâu =))

trữ vàng cũng tốt, cơ mà rủi ro chẳng may trộm nó vào thó mất thì cũng căng
ngoài ra thấy giá vàng biên độ dao động ko lớn.
1 cây chênh lệch được khoảng 1-2tr. vốn bỏ ra mua 1 cây hiện giờ chắc khoảng hơn 50tr. vốn bỏ ra nhiều mà lời không bao nhiêu.

sau bao năm vất vả mình để dành được 20tr. muốn đầu tư tiền ảo...

anh em nào cùng chí hướng cho tham khảo 1 vài loại coin tiềm năng được không?
để giành tiền ăn tết cho ngon :))

aaa

20tr , tui sẽ chọn kinh doanh cái j đó bán lời từ từ

20tr , tui sẽ chọn kinh doanh cái j đó bán lời từ từ
Theo ông. 20tr nên chọn gì để bán lời từ từ nhỉ

Theo ông. 20tr nên chọn gì để bán lời từ từ nhỉ
tùy thị trường chứ ông , xem cái gì hot thì kinh doanh ,lời ít thôi nhưng chạy hàng

tùy thị trường chứ ông , xem cái gì hot thì kinh doanh ,lời ít thôi nhưng chạy hàng
Bro lấy cái ví dụ cụ thể dc k ? Ví dụ thị trường như bây giờ ?

Bro lấy cái ví dụ cụ thể dc k ? Ví dụ thị trường như bây giờ ?
tùy địa phương và thời điểm sao tui nói được , ví dụ gần tết thì món hàng gì chạy ông để ý xem , rẻ rẻ thì siêu tầm túi lì xì ấy , sao cho độc lạ , rẻ nữa thì chạy , thứ 2 là chọn mẫu ko có hình con giáp để người ko xài đc năm ni thì năm sau xài tiếp , người bán cũng thế , có thể cất năm sau bán tiếp :)
có thể tự in ra cũng đc , hình averger đồ ấy , siêu anh hùng đồ đó , :)

tùy địa phương và thời điểm sao tui nói được , ví dụ gần tết thì món hàng gì chạy ông để ý xem , rẻ rẻ thì siêu tầm túi lì xì ấy , sao cho độc lạ , rẻ nữa thì chạy , thứ 2 là chọn mẫu ko có hình con giáp để người ko xài đc năm ni thì năm sau xài tiếp , người bán cũng thế , có thể cất năm sau bán tiếp :)
có thể tự in ra cũng đc , hình averger đồ ấy , siêu anh hùng đồ đó , :)
Tui kinh doanh, chắc cũng dc gần 10 năm rồi. Toàn bán lỗ làm lãi. Chứ 20tr vốn ít nên theo thị trường ngách, chứ chạy theo thị trường hot. Có mà ngày ngày ăn cơm k ngon, bởi thấy đống hàng ???

Tui kinh doanh, chắc cũng dc gần 10 năm rồi. Toàn bán lỗ làm lãi. Chứ 20tr vốn ít nên theo thị trường ngách, chứ chạy theo thị trường hot. Có mà ngày ngày ăn cơm k ngon, bởi thấy đống hàng ???
thé bạn kinh doanh j có thể chia sể cho t biết với đc không , chắc pro lắm rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom