Có 200$ thì chơi site nào???

hoangtoc22

Junior
Reactions
169
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tít hiện đang phân Vân quá. Mmh cũng chiến hơn trăm rồi nhưng thấy cycle chậm quá, ko biết chơi site nào nên lên hỏi ae, à chơi tâm nhé. Ai tuyển ref vô hết đi:binhsua14:

Chia nhỏ 200$ ra đừng để chung trứng 1 rọ!
1. Giữ 20$ post ads free 2 tháng cho site adsprofit ăn bonus => dep tiền vào hưởng lãi
2. Lấy 50$ làm vốn chơi HYIP lựa monitor RCB cao
3. Lấy 20$ đầu tư PTC uy tín (xem xếp hạng ở emoneyspace.com)
4. Lấy 20$ dự phòng tuyển ref cho PTC, mua tool
5. Lấy 20$ làm site, seo web, chơi được gg thì tốt
6. lấy 20$ tuyển ref captcha
7. Lấy 10$ làm cái event cho anh em => vừa tăng thanks, tăng post, tăng độ nổi tiếng ko ai nói gì
8. Tiết kiếm 40$ phòng hờ bất trắc trong cuộc sống

cho mình hỏi tuyển ref để làm gì và được lợi gì?(hỏi ngu) (không chỉ captcha mà những môn khác nữa

Upvote 0
năm nay nên cẩn thận vì tình hình kinh tế vẫn ì èo lắm, sợ chưa thu hồi được vốn đã tạch rồi:binhsua21::binhsua21:

Upvote 0
cho mình hỏi tuyển ref để làm gì và được lợi gì?(hỏi ngu) (không chỉ captcha mà những môn khác nữa

Tuyển ref có nhiều cái lợi như ăn hoa hồng (comission), lắp đầy ma trận ăn lãi hoặc có thể đẩy nhanh tiến tới minpay của site mà 1 mình mình khó có thể làm được. Nói chung mục đích cuối cùng của tuyển ref là kiếm được nhiều tiền hơn. Bạn không thấy trong 4rum rất nhiều cạnh tranh ref với nhau à? Cả trong topic này cũng có nữa! :binhsua11:

Upvote 0
nên tuyển ref môn nào đây???:binhsua75:

Upvote 0
Uầy bác kiểm được 200$ mà không biết chơi site nào ạ :binhsua10:

mình làm invest ý mà :binhsua12:
muốn bày đặt tuyển ref nhưng không biết bắt đầu từ đâu

Upvote 0
mình làm invest ý mà :binhsua12:
muốn bày đặt tuyển ref nhưng không biết bắt đầu từ đâu

Tui thấy PTC với Invest tuyển ref dễ nhất đó! Quan trọng RB với BN cao cao tí là theo ầm ầm! :binhsua11:

Upvote 0
Tui thấy PTC với Invest tuyển ref dễ nhất đó! Quan trọng RB với BN cao cao tí là theo ầm ầm! :binhsua11:
cái này không phải đâu nếu bạn chỉ hướng vào mmovietnam thì còn lâu mới ngóc được ở PTC

Upvote 0

cũng định PTC đấy nhưng dạo này thấy bán cam nhiều quá, trang nào cũng thấy khuyên không nên chơi( kể cả neobux) mới làm mà đã bán cam thì có mà :binhsua156:

Upvote 0
Chia nhỏ 200$ ra đừng để chung trứng 1 rọ!
1. Giữ 20$ post ads free 2 tháng cho site adsprofit ăn bonus => dep tiền vào hưởng lãi
2. Lấy 50$ làm vốn chơi HYIP lựa monitor RCB cao
3. Lấy 20$ đầu tư PTC uy tín (xem xếp hạng ở emoneyspace.com)
4. Lấy 20$ dự phòng tuyển ref cho PTC, mua tool
5. Lấy 20$ làm site, seo web, chơi được gg thì tốt
6. lấy 20$ tuyển ref captcha
7. Lấy 10$ làm cái event cho anh em => vừa tăng thanks, tăng post, tăng độ nổi tiếng ko ai nói gì
8. Tiết kiếm 40$ phòng hờ bất trắc trong cuộc sống
tính toán như thần =))

Upvote 0
Như tít hiện đang phân Vân quá. Mmh cũng chiến hơn trăm rồi nhưng thấy cycle chậm quá, ko biết chơi site nào nên lên hỏi ae, à chơi tâm nhé. Ai tuyển ref vô hết đi:binhsua14:

trideci.com cung dang hot do ban, neu ban muon choi thi lien he voi minh qua yahoo find_diamond168

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511