Có 10 triệu nên đầu tư làm gì bây giờ ?

ngon z :D
giờ mình mà vào tham gia, chắc nó bán cam mất :p
Bác cứ xoáy ko à, bác seach google xem trong nước và quốc tế nó đánh giá thế nào, khi nào bác biết ai bị scam hay lợi nhuận thấp thì bác hãy nói :3

Bác cứ xoáy ko à, bác seach google xem trong nước và quốc tế nó đánh giá thế nào, khi nào bác biết ai bị scam hay lợi nhuận thấp thì bác hãy nói :3
google search cũng là mấy cái web thui, chúng nó cũng như bạn, cũng tham gia và theo dõi theo ngày tháng, chứ phải bọn nó là BQT của web đó hay sao mà biết tình hình chính xác cho bạn đc
thành ra trong giới MMO này, chả có cái gì là tuyệt đối cả bạn à
vì từ lúc mình tham gia mmo tới giờ, mình gặp rất nhiều tình huống như z rồi
ai cũng bảo web cực kỳ tiềm năng này nọ, mà thật, nó duy trì cả 3 năm liền, đùng 1 phát, toàn thể google đưa tin --- scam rồi

rồi z là xong, biết bao nhiêu tiền của ra đi theo nó .......... lúc đó bạn sẽ nghĩ gì và làm gì ?

google search cũng là mấy cái web thui, chúng nó cũng như bạn, cũng tham gia và theo dõi theo ngày tháng, chứ phải bọn nó là BQT của web đó hay sao mà biết tình hình chính xác cho bạn đc
thành ra trong giới MMO này, chả có cái gì là tuyệt đối cả bạn à
vì từ lúc mình tham gia mmo tới giờ, mình gặp rất nhiều tình huống như z rồi
ai cũng bảo web cực kỳ tiềm năng này nọ, mà thật, nó duy trì cả 3 năm liền, đùng 1 phát, toàn thể google đưa tin --- scam rồi

rồi z là xong, biết bao nhiêu tiền của ra đi theo nó .......... lúc đó bạn sẽ nghĩ gì và làm gì ?
Bạn ơi mình ko bảo bạn xem mấy cái web mang tính review tuyển Ref của mấy người khác đi Pr cho nó, nếu muốn biết chính xác thì chẳng ai dại gì vào mấy web đó cả, mà hãy vào những forum, ở đó bạn sẽ đọc được những ý kiến đánh giá thiết thực nhất :)

Khuyên bạn nên làm thử trước đi, cứ thử tất cả, thấy cái nào hay thì đầu tư sau, đừng có ào 1 cái đầu tư luôn, MMO không phải là thế giới từ thiện, nên sẽ chẳng ai pro tự dưng chỉ cho bạn. Còn nếu có thằng đứng ra chỉ thì khả năng lừa đảo là cực cao
like cho bạn. chỉ dc cái nói đúng.

làm bên ngoài vất vả quá bác à :( làm thuê cho người ta mà bác, đôi khi nhiều cái mình chỉ biết nhẫn nhịn chứ k dám nói gì :( . Nên e muốn làm mmo, cho tự do và thoải mái :(
Cài gì cũng có cái giá của nó. Bạn có cái cá tính khá giống mình :)

theo chân bác emyeu làm ad offer đi cậu mình cũng muốn làm ad mà khổ ko rành nên cũng đành làm thuê thôi.

nếu nghiêm túc đầu tư vào mmo thì phải kiếm đc 1 công việc ổn định ngoài đời đã, vững về kinh tế mới dám bỏ tiền ra đầu tư mmo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week