Có 10 củ chưa biết đầu tư chơi gì?

Status
Not open for further replies.

quyquy8x

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Mình muốn đầu tư khoảng 10 triệu tập tành thời gian rỗi. Có người bảo vào forex chiến thử xem sao. Pro` nào biết về cài này chỉ mình với nhé, có đọc qua vài bài trên google nhưng vẫn mơ hồ quá

Thanks!!!

nếu được bạn đầu tư uinvest đi, mình hướng dẫn cho, hiện tại mình đầu tư 20tr vô đó rồi.

link https://uinvest.com.ua/?amigosid=14540

lãi cố định hàng tháng thường 16%/moth

reback lại bạn 6.5% số tiền bạn đầu ưu

yahoo: uhm61

Upvote 0
theo mình cứ jss mà chiến :) zeek thì chơi free từ đầu thôi chứ chưa nên đầu tư, JSS thẳng tiến.

Upvote 0
Theo mình bạn nên đập vào UIvest. Lãi cao an toàn. Nhất là lúc này đang có cổ phiếu giá gốc
Bạn tham khảo thêm tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?58096-Tuyen-Ref-Uinvest-Reback-100-

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

Zeek thì chưa chơi đc đâu, bắt đầu từ bây giờ thì 2 tháng nữa chiến. Giờ thì nhét vào JSS hoặc Uinvest đi :D

Sao lại không chơi được zeek hả bạn. Mình thấy bạn chủ top chới zeek cũng rất hợp.
Minh đến 24 này mới hết 2 tháng những cũng có hơn 600 VIP + 230 Bonus rồi.

Upvote 0
Theo mình bạn nên đập vào UIvest. Lãi cao an toàn. Nhất là lúc này đang có cổ phiếu giá gốc
Bạn tham khảo thêm tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?58096-Tuyen-Ref-Uinvest-Reback-100-

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

Sao lại không chơi được zeek hả bạn. Mình thấy bạn chủ top chới zeek cũng rất hợp.
Minh đến 24 này mới hết 2 tháng những cũng có hơn 600 VIP + 230 Bonus rồi.
Bác cũng tranh thủ tuyển ref nhỉ ;))
600VIP=600$ 1 khoan tien không bé tẹo nào :|

Upvote 0
Forex thì uy tín khỏi bàn rồi, nhưng không phải môn dành cho newbie :))

Giới thiệu với bạn ba kênh đầu tư hấp dẫn nhất hiện nay:

1. zeek: là công ty, khá uy tín. Nếu đầu tư thì bạn có thể bắt đầu ngay hôm nay bằng chính tài khoản của mình mà không phải mua tài khoản của ai, hay chơi hai tháng free như mấy bạn kia nói đâu. Đầu tư bằng AP hoặc STP, phải post quảng cáo hàng ngày. Phải trả phí hàng tháng (10$/tháng).

2. Jss: là của cá nhân chứ không phải công ty, lãi khoảng 40% sau 80 ngày :-s. Đầu tư bằng Ap, rút bằng lr được. Không phải trả phí hàng tháng. Không phải làm gì hết.

3. Uinvest: là công ty. Theo tớ đánh giá thì uinvest là uy tín nhất. Lãi khoảng 15% (khi đã trừ đi fee cho uinvest và fee rút tiền). Không phải làm gì cả.

Đó là ba site mà mình giới thiệu cho bạn. Mình sẽ không giới thiệu sâu hơn vì ở forums có cả vài trăm topic nói về cái này rồi. Bạn tìm mà tham khảo rồi đưa ra lựa chọn của mình.

Có gì không hiểu thì hỏi mọi người hoặc có thể pm minh linhdv09.

Chúc thành công!!!

Upvote 0
Bác cũng tranh thủ tuyển ref nhỉ ;))
600VIP=600$ 1 khoan tien không bé tẹo nào :|

Hihi thực chất thì mang tính giới thiệu nhiều hơn vì có đăng ký làm ref mình cũng trả lại hết tiền hoa hồng.
Còn zeek thì đập vào 500 giờ nó lên 600 mà,

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,561
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week