• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có 10 củ chưa biết đầu tư chơi gì?

Status
Not open for further replies.

quyquy8x

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Mình muốn đầu tư khoảng 10 triệu tập tành thời gian rỗi. Có người bảo vào forex chiến thử xem sao. Pro` nào biết về cài này chỉ mình với nhé, có đọc qua vài bài trên google nhưng vẫn mơ hồ quá

Thanks!!!

để cho an toàn thì đầu tư vào zeek cho khỏe :) 10tr cũng đc > 500 Vip rồi = = 3.5 tháng chơi free và tái đầu tư 90% :)

Chơi free thì phải mất 3.5 tháng với tái đầu tư 90% mới dc 500 VIP hả??? Lâu thế?
Mún có 1000VIP thì phải 7 tháng free hả ?????:-O

Upvote 0
Theo mình chơi zeek là hợp lý nhất, Chưa cần đầu tư vội , Cứ chiến Free cái đã, Mà time chẳng tốn là bao nhiêu, Ngày bỏ ra 5p để post ads, Rồi ngồi chơi xơi nước, Ôi cuộc đời vậy cũng kiếm đc $ nhỉ :-ss

Upvote 0
Chủ thớt chắc tẩu hỏa với 10M mất, đủ các thể loại để lựa chọn. :))

Upvote 0
Chơi free thì phải mất 3.5 tháng với tái đầu tư 90% mới dc 500 VIP hả??? Lâu thế?
Mún có 1000VIP thì phải 7 tháng free hả ?????:-O

thì đó là solo mà cậu :) nếu ng khác ko có $ thì chỉ có đg đó thôi . Ko thì lao vào box bet :binhsua35:

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Theo mình chơi zeek là hợp lý nhất, Chưa cần đầu tư vội , Cứ chiến Free cái đã, Mà time chẳng tốn là bao nhiêu, Ngày bỏ ra 5p để post ads, Rồi ngồi chơi xơi nước, Ôi cuộc đời vậy cũng kiếm đc $ nhỉ :-ss

ngồi chơi xơi nước lãi cao phải nói jss chứ ko phải zeek , thử ko làm xem coi có lãi ko , zeek nó có mặt lợi là chỗ đó , có cái để duy trì

Upvote 0
mua lấy acc zeeek sạch chiến ,còn thừa thì đầu tư vào jss ,,,

Upvote 0
Hề hề, chuẩn k cần chỉnh :D
có 10tr thì muốn đầu tư gì thì khoảng 500k - 1tr thôi là vừa lắm rồi :D

mình cũng thấy thế mà, như thế là lạm dụng tiền mặt rồi, cứ oánh bừa, thua lại dep vô, như thế thì kiếm tiền lâu mà :D

Upvote 0
Cần gì forex hay zeek,có cài này 90 phút là từ 10 triệu lên 19 triệu nè > Bayern Munchen - Chelsea :binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Upvote 0
Mua vài Share trong Uinvest và hưởng lợi nhuận hàng tháng mà không phải làm gì cả (15-20%/ tháng ) :m048:

Upvote 0
Có 10 củ thôi thì nên tập trung chiến 1 site ( ví dụ JSS ) chẳng hạn. tiền ít không nên chia ra.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week